chốn xưa vẫn vậy mà người xưa đâu rồi

Lượt xem: 1,515

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
378
119
Tân Phú
0 ₿
Mặc dù mới vừa đi massa Dubai hôm trước nhưng khi sáng đọc tin cô vít thôi lật đật đi thêm lần nữa chứ ko lại... kaka
Cũng may mắn đc cái mật thư của bác Sáu trở về nơi đây , xong việc là phóng tới ngay! Quá trình check code rất nhanh chóng và ae nhiệt tình nhưng khi lướt ipad một vòng thì ôi người xưa đâu rồi nên thôi phó mệnh cho e tiếp tân chọn ktv
Đánh giá chung
Csvc : mới sửa sang, sạch sẽ
Ngồi nghỉ xíu là e nó gõ cửa, xuất hiện trước mình là 1 bé đúng kiểu loli, mình dây , hỏi ra mới biết e là 09 bên Dubai Quận 1 do bên đây thiếu nên qua hỗ trợ kaka thành ra chek minh long nhưng review bên quận 1
Face dễ thương, giọng bắc nhẹ nhàng
V1 chắc là điểm yếu của e, chỉ là cam việt thôi nhưng cũng săn
V2 thon thả
V3 cũng nẩy ak
V4 khô thoáng, khít rịt kaka
Mass khoẻ: đủ bài, bàn tay e mịn lắm
Mass mệt: khi mà điểm yếu là v1 thì e lại bù đủ với các skill mà làm cảm giác sống động lắm! Bước đầu e đi đường lưỡi khắp người, cái lưỡi điêu luyện len lõi hết chỗ này đến khe khác kèm theo là tiếng hun chụt chụt với cái rên mà tưởng tui đang hiếp e nó vậy kakaaka sau một hồi cái lưỡi đó cũng vuốt trụ BJ miệt mài nhịp nhàng kèm với tiếng rên đó thì tui đã đầu hàng sau vài phút kiềm nén
Đc cái là xong xuôi e vẫn nằm ôm ấp mò mẫn hồi lâu khi nào tui thôi mới thôi! Like mạnh
E sẽ là típ nhẹ nhàng mà dâm dâm dành cho ae đó
Tic thaks kiu bác Sáu
Tip theo thị trường
Chúc cs ngày càng phát triển, tuyển thêm đc nhiều ktv chất lượng!
còn e số 9 này ae muốn gặp thì qua Dubai Quận 1 nha kaka