Chóp lấy cơ hội gặp em - Phần 2 (món khai vị mê hoặc)

Lượt xem: 1,077

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
620
523
Bình Dương
0 ₿
- Qua lớp cửa kính mờ ảo hơi sương, tôi nhìn em với ánh mắt đầy trìu mến, em trong bộ trang phục bằng vãi voan xuyên thấu màu đen với viền áo màu đen đậm, trong ánh sáng mờ ảo tôi vẫn nhận ra làng da trắng sáng căng mịn, soi sáng ánh mắt tôi. Đàn ông đích thực nhìn ngực đầu tiên, nhưng tôi đã bị cuốn hút bởi vẽ đẹp ngây thơ của em mà quên mất các phần còn lại, không chờ đợi được nữa, tôi mở cửa bước ra để được gần em hơn, em vội vàng đứng lên cất giọng "daaạ.. em chào anh, anh đến đây có bị mắc mưa hong anhhh..." chà không biết tôi có nên kể lại câu chuyện ở phần 1 cho em nghe không tôi bảo mưa có lạnh, nhưng tim anh sẽ rất lạnh nếu không gặp được em, nhất quá tam ba bận lần thứ 4 với đầy cơ hội và thử thách, cuối cùng anh cũng đã gặp được em, cô bé làm anh thao thức bao đêm.

- Không hiểu sao em nghe xong thì cười phá lên 1 cách thoải mái như chưa bao giờ được cười, để lộ cái má lún nhỏ xíu cùng hàm răng trắng như làng da của em, làm tôi thấy rất vui và ưng cái bụng, nghe giọng em nói tôi đoán chắc với em cái giọng này ở miền trung nhưng ko kém phần ngọt ngào, tôi ngỏ ý muốn biết thì em bảo quê nha trang. Rồi thì tôi và em cùng làm quen với nhau với những câu hỏi của hai người xa lạ mới gặp nhau lần đầu.

- Trong lúc em vẫn đang lau mình cho tôi, tôi lén lúc liếc mắt nhìn trộm 2 quả đào của em cứ lắp ló lúc ẩn lúc hiện sau lớp vãi voan nữa kín nữa hỡ đang đong đưa trước mặt tôi, chưa hết em còn bonus thêm chiếc quần lót màu đen huyền bí bên dưới làm kích thích sự tò mò bất cứ vị anh hùng hào kiệt nào cũng phải gụt ngã, (thường thì các bé ở đây hay mặt áo yếm + chân váy và ko bận đồ lót bên trong để cho các anh dể hành sự) cùng với tiếng nhạc du dương thư giãn mà trí tưởng tượng trong tôi bắt đầu bay xa, rất xa, đến 1 vũ trụ bao la, bay đến nơi có cái mà người ta gọi là hố đen (hay còn gọi là lỗ đen của vũ trụ). Các hố đen ấy tuy xa mà gần, tuy gần mà xa và nó sẽ nuốt chửng những gì mà nó đi qua, nhưng giờ đây nó đang ở ngay đây sát bên tay tôi, tôi cảm thấy trong người bắt đầu rạo rực, thằng nhỏ trong chiếc quần bận lúc xong hơi chắc nó cũng muốn xem có chuyện j bên ngoài nên cố ý ngóc đầu lên xem.
- Tôi ko chịu được nữa đành phải ôm lấy em đặt em ngồi vào lòng hít 1 hơi thật sau sau gáy em để lấy lại sinh lực. U trời ơi, nó đãaaaa... mà chữ a cũng phải ngã luôn nha. Tôi biết em có dùng nước hoa nhẹ nhưng cơ thể em phát ra một mùi hương phải nói là ko lẫn vào đâu được, nó quyến rũ tôi đến ngu muội, Tôi xoay người em lại úp mặt vào ngực em và tiếp tục làm một hơi thật dài để cảm nhận và tận hưởng hết mùi hương đặt biệt trên cơ thể em, người tôi rạo rực hơn, tim đập mạnh hơn, sinh khí bắt đầu len lõi khắp người, cơ thể bắt đầu nóng lên (dù ngoài trời vẫn đang mưa và điều hòa là 23 độ). Lúc này ký ức mà các ông chú, ông anh hay chọc ghẹo lúc tôi còn nhỏ là "mày biết mùi gái chưa?" lại ùa về.

- Nghe ông bà ta nói khi gần người khác giới mà chỉ có mình phát hiện ra mùi cơ thể đặt biệt của đối phương thì đó chính là dành cho mình và ngược lại, (giống như những con sóc, mõi con sẽ tỏa 1 một mùi hương khác nhau để thu hút bạn tình dù nó ở cách nhau rất xa). Em như hiểu ý trong khi tôi đang phê thì em đứng dậy tuột chiếc áo vãi voan ra 2 bên vai, thế là chiếc áo tuột hẳn khỏi người em để lộ 2 hình xăm bông hoa trên 2 bên vai mảnh mai của em, tôi bắt đầu tròn mắt và focus vào hai quả đào đang lồ lộ trước mặt, ôi "mẹ" ơi con như được sinh ra lần thứ 2, được nhìn ngắm lại 2 bình sữa tuyệt đẹp, chỉ 1 từ để diển tả hình thể lúc này là nó "đẹp", còn diễn tả cảm xúc thì chắc lôi thôi lắm, chỉ biết là tôi chắc đang ở chốn bồn lai tiên cảnh.
(Bật mí các bác là tôi rất ghét hình xăm, chỉ là ghét hình xăm chứ ko ghét người sở hữu nó, tôi cũng ko kì thị những người xăm hình, tôi chỉ là ko thích hình xăm thôi, nhưng em thì rất khác tôi bỏ qua tất cả, em nó lạ lắm, chắc là do tôi đã có thì cảm đặc biệt với em rồi chăn haiz đúng là mĩ nữ thật khó lường kakaa).

- Trên người em lúc này chỉ còn chiếc quần lót đen mà em định cởi nhưng tôi chợ tỉnh và kịp ngăn em lại, tôi bảo em đứng ra xa xa và xoay một vòng, ối giờ ơi đúng là kiệt tác của tạo hóa và thầm cảm ơn CS đã cất công chọn lọc để mang đến cho tôi và các ae khác những phút giây tuyệt vời.

- "Lạnh vầy anh có cần tắm không, em chỉnh nước ấm cho anh nha" giọng em lại cất lên, tôi bảo không lạnh vì em đã có em sưởi ấm trái tim anh. (tôi lại buôn những câu mà đại loại người ta hay gọi là thả dê, hay giới trẻ ngày nay gọi là thả thính). Tôi thì ko lạnh vì đang nóng mà, nhưng tôi thấy em chắc là lạnh nên lại ôm em vào lòng ngồi tâm sự các loài cá biển trong khi chờ nước ấm. Tôi bắt đầu hư hỏng, bảo em đứng lên, dáng em thấp đỉnh đầu của em vừa tới càm tôi, tôi lại lợi dụng cơ hội hít một hơi "hương tóc mạ non" ta nói nó thơm lắm luôn, dáng em tuy lùn lùn nhưng phụ tùng đầy đủ nha, mà lùn với tôi thôi chứ cũng 1m56 58 j á, V1 thì không phải diển tả nữa, to, tròn dều, đẹp đầu ti bé tí hồng hào mới nhú với mùi hương nồng nàng quyến rũ, V2 ôm rất sướng, V3 vừa phải, V4 chưa cởi quần. Tôi bế em lên giường, lấy khăn quấn em lại, "đợi anh tí, anh đi đánh răng cái nha" em gật gật đầu "dạ để em lấy kem cho anh". Tôi đánh răng xong quay ra giường bắt đầu dùng khai vị với em.

- Em vẫn đang lạnh, tôi quơ lấy chiếc remote điều hòa và tăng độ lên, sau đó nằm ôm em, rồi lại nhìn ngắm em, không hiểu từ lúc nào mà từ em khi bước vào đây tôi chỉ thích ngắm em thôi, khuôn mặt của em với đôi mắt to tròn, sống mũi nhỏ nhưng cao lại hợp với mặt em, đôi gò má trắng phún phín, cùng đôi môi màu hồng đào gợi cảm tất cả hòa vào thành một, nhìn cưng không chịu nổi, (tôi nói với em, nhìn em anh cưng lắm luôn, cưng lắm, cưng lắm, vừa nói tôi vừa nựng đôi má của em, em lại cười, và nụ cười lần này của em làm tôi gục ngã hoàn toàn, haiz, đúng là anh hùng không thể qua ải mĩ nhân).

-
Tôi như đang đấm chìm vào cảm giác của nyc, mắt tối bắt đầu lim dim, và môi em và tôi bắt đầu khẻ chạm vào nhau, như một luồn điện xẹt qua người, tôi tiếp tục hôn em, tay tôi bắt đầu thăm dò vùng đất mới đặt biệt là 2 quả đồi phủ đầy trái cấm, em bắt đầu cảm nhận và lim dim mắt. Chợt em bảo, em không biết hôn, bình thường nếu bé khác ko biết thì tôi bỏ qua môn này, nhưng em nó lạ lắm, em không biết thì để anh, anh chỉ em nha. Và thế là trong tiếng nhạc du dương tôi và em cùng trao nhau những nụ hôn nòng cháy.

- Tôi bắt đầu hôn nhẹ lên ngực em, em bắt đầu rên rỉ lê những tiếng tự phát, làm tôi càng thêm hưng phấn tột cùng, em càng rên, tôi càng hôn sâu và dùng lưỡi của mình nhiều hơn. Tôi di chuyển xuống bên dưới rốn em liếc nhìn chiếc quần lót tôi đã thấy chổ đó của em đã... ước mặt dù chưa đụng nước. HẾT PHẦN 2

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,907
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
Đọc bài bác cuốn quá... vậy là còn tiếp phần nữa hả bác...:ami-(10):

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit

Idiot

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/5/23
Chủ đề
2
54
36
Hồ Chí Minh
0 ₿
mlem...mlem...đọc report của bác cuốn ghê!tiếp nào bác...

• Like

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
58
358
226
0 ₿
Thật sự rất cuốn hút… mặc dù rất dài nhưng tôi ko bỏ sót chữ nào của cuốn tiểu thuyết này… Bài viết có một ko hai, đạt kỷ lục chiến thần review.
Trân trọng cảm ơn bác & hóng phần tiếp theo.

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,527
1,091
38 ₿
nhiều khi ông đó là em trai của chiến thần Võ Hà Linh tên thật là Võ Ủ XU đó

• Love
  • Haha
Điểm cảm xúc: Massage Pharaon and noname.limit

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
620
523
Bình Dương
0 ₿
Em lựa chọn kỹ câu từ lắm á, như các bé đi các bài ms rất kỹ, thì mình cũng phải vậy mới xứng. Kakaka

Bất Lưu Danh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/2/23
Chủ đề
4
33
31
Sành Thài
0 ₿
Tại hạ tình cờ đi ngang qua chốn này, đọc được lời văn của huynh đệ này trong lòng sảng khoái mê ly, phóng túng như gió vờn tuyết múa, khiến ta chìm đắm trong tiên giới mãi chẳng dứt ra được. Xin mạo muội hỏi vị huynh đệ này trải nghiệm nhân sinh đã bao lâu mà có thể viết ra những câu từ vô cùng thú vị khiến cho tại hạ mở mang tầm mắt, học hỏi được nhiều điều?

• Love

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
620
523
Bình Dương
0 ₿
Cũng ít thôi sư huynh à, mình học theo 1 bác mấy hôm trước có bài htgd ở huỳnh thúc kháng j đó đó. Hay chắc là do mình quá nhớ bé, 1 cảm xúc rất khó diễn tả khi ở gần bé, mọi ánh mắt cử chỉ của bé mình đều ghi nhớ rõ mồng một, hay là mình đã say nắng bé rồi chăng?? Nếu thật thì là nguy hiểm quá huynh à.

• Haha
Điểm cảm xúc: Bất Lưu Danh

Idiot

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/5/23
Chủ đề
2
54
36
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chắc vị huynh đài này lòng mang tơ tưởng lại chui vô cái bài cửu vĩ hồ HN. Rùi giờ kẹt trong ảo cảnh chua ra đc nên chưa có part 3 đó mà...:8onion38:

• Haha

lão mò

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/5/23
Chủ đề
4
29
32
TPHCM
0 ₿