Chợt nhớ massage tẩm quất Hậu Giang và Minh Tuyền

Lượt xem: 9,086

haugiangminhtuyen

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/10/15
Chủ đề
1
2
0
36
0 ₿
Hôm qua mình có đi nhậu với bạn tại quán nhậu Minh Vương đường số 1 quận GVap nhưng đang trong cơn say có một e rất xinh phát vé massage. Lúc đó mình cũng cảm thấy bắt đầu khoái khoái khi nhìn thấy v1 thuộc hệ bưởi v3 khá chuẩn mặt thì tương đối xinh. Ngặt nỗi trong lúc đó vẫn còn hăng say chén với bạn nên ko để ý nhiều. E đó chỉ đưa mình 1 tấm massage Hậu Giang. Tiếp nữa sau khi mình đã lâng lâng rồi đột nhiên lại có thêm 1 em đưa 1 vé massage lần này lại là quán massage khác đó là vé matxat tẩm quất Minh Tuyền. Buồn lắm bác ạ. Lúc đó mình cầm 2 vé say say trong cơn mê ko đi được. Mình gục tại chỗ với 2 tấm vé massage trong túi. Còn buồn hơn là các bác còn lại đã đi mình thì ko được đi vì quá chén huhuhu.
Chắc lần sau mình sẽ ghé 2 cơ sở massage Minh tuyền và massage Hậu Giang này rp cho a e biết luôn :p:p :
A e nào muốn đi làm chuột thí thì đi. Mình đang cầm 2 vé rồi nghe nói Hậu Giang có 50k. Còn Minh Tuyền thì 100k với vé thường. Đó là thông tin giá vé tại đó. Muốn có vé thì a e chỉ nhậu ở minh vương mỗi tối thì nó phát tại đó à.
Sau đây là địa chỉ 2 cơ sở massage Hậu Giang và Minh Tuyền :
1) Massage Hậu Giang

Địa chỉ : 416 Phan Văn Trị, P7, Quận Gò Vấp
Miễn phí : Trái cây, mứt rừng, trà gừng, nước suốci
2) Massage Minh Tuyền
Địa chỉ : 584/06 Phạm Văn Chiêu, P16, Q.GV

2 cơ sở massage trên mình chưa đi. Ai đã đi xin 1 chút report 2 cơ sở massage quận gò vấp. CHân thành hậu tạ :p :D :p :D