Q.1 Chót yêu 12 dubai

Lượt xem: 857

viet hoang da

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
14
50
37
0 ₿
Ta nói đi mà chổ thít quá hóa ghiền, lần này lặng lội gặp lại bé đào 12 lần thứ 3 mới dám rề veo chứ 2 lần đầu đi mà nói liền thì chắc mấy bác nói tui be a luôn đấy.
in box một số bác hỏi thăm thì được biết bé đào 12 thuộc dạng kỳ cựu mà trong lòng tui nghỉ càng kỳ cựu lại cảm giác càng cứng cứng có lẽ kg hợp lắm , thế mà chọn luôn , duyên đẩy người đưa thế nào vừa vào phòng thì gấu yêu gọi, nghe điện gần 15ph lúc ấy tui nhìn ra thấy bé đã vào, bé thấy tui đang nghe dt bé bước ra ngoài trùi ui đúng là biết cái lịch sự thiệt nè. Sau hồi tra tấn chống đối các kiểu với gấu tui được trở về giây phút bình yên, gọi bé "em vào đi " thế chưa đầy 30s bé đã vào. Cái đầu tiên bé hỏi thăm như nghỉ tui đang bận cv nhiều lắm rồi bóp vai tui tý thêm cái dáng bé lại nho nhỏ làm tui chỉ nghỉ gu mấy bác thích nho nhỏ là đến đây hợp lý luôn chứ. Bé 12 có cái miệng mà nhìn là muôn hun suốt luôn nhé cứ kích thích thế nào ấy. Tui ngồi tý rồicũng bắt đầu hòa nhịp với bé, hai đứa vào bồn tắm phát.
Bồn tắm, như mấy bác tui từng tâm sự bảo cẩn thận thì phải nghe thôi , đúng quá trời vừa vào em đã tạo cái cảm giác tui muốn quên sự đời chỉ muốn cảm giác hưởng thụ, phê pha , rồi lân lân với những cảm giác em đem đến là quá đủ . Nhưng đời đâu như mơ, tui vừa nghỉ em sẽ tắm rữa rồi thư giản thôi thế mà em lại lấy cơ thể nhỏ nhắn ấy sà vào rồi bắt đấu ôm ấp vuốt ve mơn mớn khiến tui còn cảm thấy ngại do mới đi mần về, nhưng từ đó tui nhận ra em lại đang cuốn tui vào cảm giác phê pha theo một cách khác, ôm em vào lòng em dùng làn nước ấm gội lên tui rồi từng lúc em chăm sóc tui một cách sạch sẽ từ đầu đến chân mà tui chưa được cảm giác thế lần nào, "anh thích quá em à" tui bảo thế với em, em lại cười rồi tiến tới ôm lấy tôi hôn lên môi rồi từ từ em hôn xuống ngực trùi ui tui chả biết nói thế nào , thiệt tình tui muốn tích tinh tầm cả tháng để được cảm giác này mà bắn liên hồi cho sướng chứ em làm phê quá. Ấy mà đến lúc em bj tui lại rạo rực lên như không biết nói đều gì mà nhóc tui sừng sừng lên sẵn sàng bắn tứ phía, thế em không cho đều ấy cứ từ từ em vuốt ve cho nó xìu xuống lại làm tui lại thêm khoái kỹ thuật ấy của em. Bao lần đi khi lên là bắn mà giờ muốn cũng không được. Em đưa tui lên giường và cuộc chiến tiếp tục .
Phần khỏe khỏi phải bàn , em đấm mà tui sướng cả người, từ đang hưng phấn chuyển sang thư giản nhẹ nhàng rồi từ từ cả cơ thể như được thả lỏng ra với cảm giác từng viên đá nóng em mang lại.
Cuộc chiến chính thức khi em vừa ngưng tầm 10s , một làn nước mát mát đổ lên và em bắt đầu trườn cả cơ thể em lên để chạm vào xúc giác tui , hơi thở nhè nhẹ cùng chiếc lưỡi ma thuật của em làm tui phải run người đến lúc tui kg chịu nổi phải lật người lại để ôm lấy em mút lấy bầu ngực em, phải gọi nó đã thế nào ấy, em nhìn tui mút bầu ngực mà đôi mắt ấy tui phải nhớ mãi, nó kích thích thế nào ấy, tui sờ vào bướm em vừa lúc em mở chân để tui được thoải mái hơn , nước nôi nó đâu mà nhiều thế, càng làm tui kích thích nữa, em trườn xuống bj tui em mút mà như chưa từng mút làm tui phê không nói lên lời, cuối cùng phải out mà chưa kịp húp em phát nào. Lần đầu tiên được cảm giác em bj nó phê đến vậy luôn chứ.
Riêng dubai quá là nhiều bé đào ngon, mà lần đầu gặp 1 bé kỳ cựu vừa về kinh nghiệm mà vừa được ngoại nhìn non non nữa chứ. Phê quá trời.
Lần này tui đi vé tắm thư giản 1 lần mà đã quá sướng, chắc lần sau yc vé 2 lần nhưng phải tẩm bổ trước 1 tuần mới vào gặp em nổi quớ.
Hẹn gặp bé đào 12 tuần sau nhé. Jo ta nói phê mà về quên hết sự đời luôn, chỉ mỗi mùi hương của bé thôi à.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Chúc mừng bác thơm cùng bé 12 :2onion35:

thichcfom

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
12
43
27
0 ₿
kết bé à, lên danh sách mà càng ngày càng dài với dubai luôn rồi.

• Haha
Điểm cảm xúc: Bear666