Q.10 Chủ Nhật Run Rẫy Cập Chân Với Em 09 Tokyo Q10

Lượt xem: 3,081

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Võ Đình Ân

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
26/5/20
Chủ đề
9
24
13
33
0 ₿
Cả tuần làm việc chắc chỉ đủ thời gian để thở, thằng em nhỏ cứ phải gòng mình chịu đựng suốt cả tuần dài thì giờ chủ nhật phải đi xả lũ một phen, đợi đến chiều mát thì phóng xe qua Tokyo Q.10 làm luôn một vé VIP2 cho sướng thằng em, mãi đi có một loại vip2 nên cũng quen mòm, cứ đến là đặt đúng gói vé này.
Ngồi vắt chân trong phòng nhìn quanh một loạt, đang phân vân không biết có nên xông hơi không, ngồi nghỉ một lúc thì cũng thôi, đọc tin tức thêm một lúc thì em lên đến nơi, sau cái ánh nhìn phớt qua thì ánh mắt dần chú ý đến em nhiều hơn. Một gương mặt xinh xắn vừa xinh vừa trẻ, một đôi mắt to tròn và chiếc mũi cao khiến ánh nhìn em trở nên hấp dẫn hơn. Cặp bưởi vừa vặn tròn trịa lọt trong bàn tay thật dễ dàn nhàu nặn, vòng eo của em thì không có gì để chê, thon gọn chuẩn mình dây. Riêng cặp mông tròn trịa của em lại một lần nữa khiến cơn thèm thuồng dân cao dồn nén tại thằng em.
Em bắt đầu với phần tắm, đôi tay mềm mại và uyển chuyển của em cứ vậy mà lướt khắp cả người, toàn thân cứ thế sướng lên râm rang rồi em mới vào với phần BJ vừa chậm rãi vừa dồn dập một cảm giác thực mới lại và thoải mái. Em vừa mút vừa xoa rồi liếm khắp thằng em đi đến tận chân, cảm giác sướng giờ đây khó mà kiểm xoát, thế nên ra hiệu cho em ngừng lại để tránh cơn phọt bất ngờ.
Vào nuru thì nhường lại phần chủ động cho em, nằm thở nhẹ nhàn từng nhịp với từng đường di của cặp bưởi, cơ thể nhẹ nhàn của em vừa lướt vừa xoa đi khắp toàn thân rồi tiếp tục là phần trà bưởi quanh thằng em, không thiếu phần cọ lướt v4 êm ái của em làm thằng em dần rơi vào mê hồn trận. Vẫn không thoát được phần sung sướng nên đến khi em vào với BJ thì cũng là lúc hành động, ngón tay nhẹ nhàn chạy thẳng vào bên trong v4 ấm áp pha chút nhớp nháp của dòng dâm thủy cứ cuồn cuộn chảy xuống, cơn sung sướng giờ như do chính em làm chủ, từng nhịp mút chặt rồi nhá nhẹ khiến thằng em bất chợt run lên và out luôn trong cơn sướng. Sau hơn nữa thời gian chiến đấu thì giờ cũng khá đúi với bé, thế là sau khi dọn dẹp xong lại tiếp tục ôm trọn em trong vòng tay để trao thêm những lời yêu thương lưu lại ấn tượng với em trước lúc phải rời xa.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.