Chủ tịch giả nghèo mang dép lào và Code free đến Phương Anh trải nghiệm và cái kết bất ngờ!

Lượt xem: 4,112

baogiang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/10/18
Chủ đề
1
4
1
30
0 ₿
Ko phải mình nói điêu chứ, lần gần nhất m đi Thái ở PA (02/19) cũng có 1 bé KTV khi m tip ( hơn hẳn Tic) mà bé còn bảo : có vậy thôi ớ. Lúc đấy m đơ 2s xog cũng tip thêm 1 xị vào, kém vui. Ở PA có 1 KTV m cũng là khách quen bé đấy nhưng do mới nghỉ rồi m mới random số khác, chứ KTV m hay đi thậm chí ko thèm ghi vào tờ tip hay hỏi tip nhiêu, chỉ cùng m xuống dưới lễ tân chào tạm biệt xog mình tip nhiêu tip chứ bé ko đợi xem m đưa ít hay nhiều. Buồn!!

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
889
41
1 ₿
Tui đi P.A trước giờ cũng chỉ gặp 1 dạng gợi ý thế này, đa phần mấy em hổng quan tâm (theo tui biết thì do chất lượng khách hàng của PA mặt bằng chung là sộp, nên mấy em có vẻ tỉnh như ruồi)

Dung dam de

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
11
233
36
37
0 ₿
Mình đâu nói vụ Code free hay gì đâu, mà Code Free hay ko cũng đâu ảnh hưởng tới KTV, KTV quan tâm tiền bo thôi.
Mình cũng ko trách móc gì mà nghe kể lể vậy có hơi nhột và khó chịu chút ấy mà.

Dung dam de

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
11
233
36
37
0 ₿
Chủ tịch giả nghèo đáng nhẽ em ấy phải thương free tiền bo mới đúng chứ bạn :))

BLACK PINK

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/7/19
Chủ đề
0
9
4
34
0 ₿
Trước đi 04 đúng là cũng đc nghe 1 bài dài kể thành tích bác này cho 2 củ, anh kia cho củ rưỡi... xong bảo mình "đừng làm e thất vọng đấy nha"... ơ...

Lee

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
25/5/17
Chủ đề
1
155
19
Tp.HCM
0 ₿
Thanks bro RP. Theo mình thấy các cơ sở mới đầu thì ktv rất ok, theo thời gian ko biết do các bác đi chơi cao tay hay do các em muốn vòi vĩnh mà một thời gian sau cơ sở nào cũng có các em nói chuyện hay để lộ khách cho thế này thế nọ.

haonamdaika

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/1/19
Chủ đề
0
20
3
0 ₿
hihi bác chủ thớt giả nghèo làm chi để khổ nè, cứ bình thường mà chơi thôi

tấn phú

Tập Sự