Chủ tịch giả vờ trốn làm nhận điệp vụ và cái kết

Lượt xem: 1,949

Hiro1510

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/7/18
Chủ đề
6
85
30
0 ₿
Lòng người có thể là thứ khó đoán nhất , người đã quên sao ta còn nhớ ,có lẽ người chưa từng yêu qua ta ?
xin lỗi ae , tâm trạng không được vui nên nói tào lao chút :)

Hôm nay tâm trạng ko được vui và cũng thấy mệt mỏi trong người nên xin nghỉ làm , thử vận may inbox cho @Lục A Ka nhận nhiệm vụ may mắn được a Lục chiếu cố cho lệnh bài thông hành :D ăn uống nghỉ ngơi đầy đủ , làm ly cafe cho tinh thần sảng khoái . Phi qua tới ngoại quốc Dubai được các anh phục vụ đón tiếp nhiệt tình , cũng làm đầy đủ thủ tục và ngồi nghỉ ngơi làm chai nước suối cho đỡ khát trong lúc đợi phòng , yêu cầu số 16 và may mắn em cũng đang rảnh :D

Theo chân a phục vụ lên phòng , tranh thủ vào xông hơi tí , 1 lúc sau e 16 bước vào , và mình cũng bước ra , e cũng nhiệt tình lấy khăn lau người dùm mình và trong lúc đợi nước , mình và e ngồi ghế sofa tâm sự loài chim biển tý :D nước đầy rùi thì bước vào tắm , e tắm khá kỹ và thoải mái :D

Massage khỏe : hôm nay mình mệt nên e đấm tới đâu khỏe tới đó

Massage mệt : E đi thái kết hợp đường lưỡi rất tốt , thư giản Bj kết hợp Hj rất ok , do hôm nay mình mệt và tâm trạng ko được vui nên ra sớm , mong ae thông cảm nên ko có gì chia sẻ nhiều cho ae :(

16 là số Hot của Dubai rùi nên rất nhiều ae đều biết sự nhiệt tình của e ấy rùi nên mình cũng ko có gì nói nữa , cám ơn ae đã đọc bài và chúc ae có một ngày mới vui vẻ và may mắn :D

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
34
0 ₿
noi chung la do tâm trạng của bác ko tốt chứ ko phải do e làm ko tốt đúng ko bác

• Like
Điểm cảm xúc: Hiro1510

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿
Em nhớ là bác Ủn ra Đồng Đăng về nước trưa wa rồi chứ lịch trình đâu có lịch làm việc trong này nhỉ !!!

• Like

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Tâm trang k vui chắc do hội nghị đàm phán k thuận lợi nên k vui đây nè... vậy bác đi kiếm (16) là đúng rùi đó !!!

• Like

Redbul

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/2/18
Chủ đề
5
105
25
0 ₿
Hôm nào chủ tịch giả vờ làm thêm vài điệp vụ nữa xem