Chủ tịch khi dễ cô nhân viên và cái kết

Lượt xem: 3,467

Tin Tin

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
22/9/17
Chủ đề
9
35
17
38
0 ₿
Một tối mua thứ tư, Chủ tịch đi họp xong thì người cảm thấy mệt mỏi và chán đời. Gặp ngay ngày mưa gió bão giông nên Chủ tịch quyết định trú mưa ở Trường Đua. Thường thì Chủ tịch sẽ gọi số nhưng hôm nay vì mệt mỏi nên quyết định trời kêu sao thì dạ.
Trời thì se se lạnh thì cô nhân viên gõ của bước vào. Nhìn thoáng qua em tuy mãn teen nhưng vẫn đẹp đằm thắm và nét dâm ngầm .
Dáng người Cô nhân viên cao ráo, có da thịt , chắc cũng đã tốt nghiệp Đại học.
Do đó Chủ tịch suy nghĩ chắc Cô này cũng tầm thường thôi, chắc cũng 1,2,3 xong rồi về.
Hỏi Số thẻ Nhân viên thì em thỏ thẻ : 11.
Khi em đi vòng quanh chuẩn bị massage thì Chủ tịch cũng nhìn xung quanh thì cảm nhận Vòng 1 của em thuộc hàng Bưởi 5 roi, Vòng 3 thì họ Kim..
Massage khỏe em làm rất đúng bài ghi trong sách vở. làm từ người cho tới chân. cảm giác rất khoan khoái. Trong lúc massage , lâu lâu em cũng vô tình đụng chạm làm Chủ tịch rất phấn khích.
Vừa massage em cũng vừa nói chuyện thì cảm nhận em rất tình cảm và dễ thương.
Chuyện gì tới cũng phải tới. Cô nhân viên kêu Ngài Chủ Tịch quay mặt lại nói chuyện.
Em làm tuyệt chiêu kiến bò để tạo phấn khích ban đầu. em làm chậm rãi để Ngài Chủ Tịch có thể tận hường cái không khí thư giãn ban đêm.
Cô Nhân Viên cũng bắt đầu tạo không khí thoải mái, em kéo áo xuống lộ nguyên đôi gò bồng đảo đúng họ Bưởi 5 roi. Tuy em đã mãn teen nhưng cặp bưởi của em như con gái mới lớn : To, Tròn và thơm mùi sữa.
Ngài Chủ tịch tận hưởng cặp bưởi 5 roi không sót 1 hột.
Vòng 4 thì em cũng tạo cảm giác như người yêu, nói ngài chủ tịch hãy làm em sướng.
Nói tóm lại ngài Chủ tịch đã sai lầm khi khi dễ Cô Nhân viên này. Out trong vòng 5 nốt nhạc.
Số 11 này cũng 49/50 với Số 9 khi đã nghỉ.
Các anh em nhớ đừng khi dễ Cô Nhân viên như ngài Chủ Tịch.
Vé : 120 K, Tip: 250K

• Like
Điểm cảm xúc: TheGame and KhaSim

KhaSim

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/1/19
Chủ đề
1
66
14
0 ₿
Bé làm ca nào vậy bác t cũng hay đi bên này lắm

Tin Tin

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
22/9/17
Chủ đề
9
35
17
38
0 ₿
Đúng vậy chỉ HJ thôi nhưng bé này làm phê và nhiều Skill.
Mình thì không thích BJ . Chủ yếu là massage và thư giãn cho sảng khoái và ăn bưởi 5 roi

• Like
Điểm cảm xúc: KhaSim

KhaSim

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/1/19
Chủ đề
1
66
14
0 ₿
OK bác t cũng chỉ thích hj có số nào hot nhớ share cho tui với nha

bigbigman

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/3/16
Chủ đề
0
68
11
44
0 ₿
Sao có mem nói là tic 160k, lúc thì 120k, có vé giảm nữa? Có bác nào giải thích ko? Lúc truoc mình đi đã 120k,

bigbigman

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/3/16
Chủ đề
0
68
11
44
0 ₿
120k mấy năm truoc mình đi giá này rồi. Mấy e quen cho vé mời 80k, giờ ko lẽ ko lên giá

Nội Mông

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/10/19
Chủ đề
0
16
0
45
0 ₿
Số 11 này là mb già nhất ở đây. Sinh năm 1985. Tất nhiên do lớn tuổi thì skill cũng hơn mấy số còn lại.