Gò Vấp Chưa hài lòng về massage dubai

Lượt xem: 3,752

Anh Dao

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/3/22
Chủ đề
1
3
3
0 ₿
Tham gia diễn đàn xem review lâu rồi nhưng nay mới tạo nick để review lần gần nhất của mình. Tình hình team mình có nhậu trước 1 chập, mình bận nên ko nhậu cùng team nhưng có báo team tăng 2 mình sẽ đi, và mình giới thiệu massage dubai vì đi trước đos 4-5 lần đều rất ok, mấy em xinh và nhiệt tình. Riêng lần này mình xin review lại.
Sau chầu nhậu bạn mình 4 người có đến trước khoảng 9.30h, mình đến sau 10.00h, cơ sở lúc này đông khách nên anh em phải chờ, mình có bo locker 100k nói chuẩn bị cho bạn anh trước (vì mình khen dubai dịch vụ tốt, chứ mấy anh em định đi Đại Nam Q1, do mình giới thiệu quá mới qua đây), anh em tính book vé *** queen như bàn ban đầu nhưng đơi cũng lâu nên chuyển vé Oén để sáng mai còn đi làm. Tổng 5 vé là 3tr được giảm 30% còn 2tr4.
Ok, mình lên phòng cuối cùng, xông hơi chui ra chui vào 4 lần cả nửa tiếng mới thấy một em đi lên (cái này thông cảm vì khách đông)
Đánh giá về em nhìn body ngon, tóc có nhuộm vàng nhẹ, cởi bỏ xiêm y thì cặp ngực to và ngon, bước vào bồn tắm em cũng kì cọ tắm qua loa cho mình , tuy nhiên mình bóp vú em đều gạt ra, lúc này mình cũng cảm thấy không thoải mái nhưng bỏ qua.
màn nằm sấp massage khoẻ cũng ok, rồi màn chà ngực thì qua loa thì nói anh nằm ngửa lại, mình có hỏi sao e ko cho bóp vú zậy thì em nói, ngực em sáng giờ mấy ông kia bóp mạnh quá, xẹp mất một bên (mình để ý kĩ thì 2 bên không cân thiệt), cũng tội nghiệp em nhưng đi massage mà ko cho bóp vú thì khác gì thị dâm?
Đến phần massage mệt thì hj bj bình thường rồi mình out nhưng éo sung sướng.
Em có nói do em mới làm lại mà bị bóp zây chắc mai em nghỉ để đi sửa lại ngực, thêm nữa nước ở đây làm em dị ứng.
Mình ko vui nên không hỏi số, em dáng cao, có xăm hình cá chép sau lưng, có xăm thêm bên đùi, em kể trước em có làm bên phụng thuỷ, bình thạnh.
Xuống phòng thì bạn mình về hết, mình ở lại lo tiền tip, chuyển khoản 3tr tip cho 5 vé.
Tổng 5tr4
Bo thêm locker 2 người mỗi người 2 usd (mình hết tiền việt)
Bo bác giữ xe 20k
Lần nào chơi mình cũng bo cho quan lí và bác giữ xe. Nếu nhắc chắc em quản lí cũng nhớ mình, có xuống dắt xe cho mình. Em quản lí còn nhiệt tình mời mình ăn mì trứng xua tan cơn nứng, nhưng ko có tâm trạng.
Trải nghiệm không vui nên cơ sở nhắc nhẹ em, sẽ ủng hợ cơ sở nếu tích cực rút kinh nghiệm.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Bóp méo dú, lần đầu tiên nghe vụ này, khách trước xài hao tới bác chịu thiệt,kkk. Thông cảm, tự nhiên mất mấy chục củ làm vếu bị v s ko bực.

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Sau khi đọc kỹ lại bài bác mô tả về bé thì Ad đã nhận ra là bé số 04…. Vậy là bác đi lần đó chắc cũng khá lâu nhỉ…. Và hiện nay bé 04 đó cơ sở đã cho nghỉ hơn 1 tháng nay rồi… ( Bé bị kỷ luật và cho nghỉ việc )…
Ad mong bác lượng thứ cho cs cũng như bé 04 mặc dù bé đã nghỉ.
Trân trọng cảm ơn bác… chúc bác nhiều SK!

Sửa lần cuối:

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Bé này hôm đó mà rơi vào tay bác Bựa thì chỉ có nước xẹp luôn bên vú còn lại nhỉ … Bác bựa mà sụp hâm thì cho e nó sụm nụ luôn kakakaka

• Haha
Điểm cảm xúc: Đô Ki Hô Tê

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Ko ko ko, thấy v là trả hàng chứ ngu gì đâm đầu vào, đâu có dại đưa con kiu bé nhỏ này vào máy nghiền. Ad DbGV có vẻ thích BDSM còn hơn Bựa :))

• Love
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Kakakak tưởng bác Bựa nghiện hầm chứ?yociexpress03yociexpress03yociexpress03

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Mà nghe giọng ad chắc chuẩn bị nhiều hầm cho tui lắm đâyB36B36khoái khoái, chảy nước miếng chảy nước miếng.

Ae tránh ra hầm ở đây của tui hết B35

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Chém gió với bác bựa tui cười ngặt nghẹo luôn… bác bựa khá hài hước vui tính … nào rảnh hú hí cafe chém gió nghe bác.

• Wow
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Nào dám cho bác hầm đâu… cho bác nhiều hầm bác nghiện thì sao kaka

• Love
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
68
3,105
1,574
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Dành cho bác bựa thui . Chớ bác bựa k sang nhượng hoặc ủy quyền cho a e nha . Chớ mới có bác mới mua mới 1 con hẻm của bác bựa mới đây

• Like
Điểm cảm xúc: themgaivip

Anh Dao

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/3/22
Chủ đề
1
3
3
0 ₿
Team mình đi đúng vào ngày 16/02, từ đó đến nay mình đi bên cơ sở khác, cảm ơn đã phản hồi.

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Ae gì chơi kì, để ng sụp ở lại 1 mình. Sụp mà có vòng tay, dầu ăn ae vs nhau cũng đỡ tủi. Zdo team của tui đi bác ko có gì ngoài dầu ănB36B36ae mình thương nhau mà sống

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Anh Dao and Ngũ Thân Vương