Bình Tân chưa hết lụy 68 giờ lụy luôn 69 bình tân

Lượt xem: 431

ông mập địt

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
120
54
0 ₿
lâu rồi cũng chưa lên bài nhân dịp hôm qua con ghệ dỗi vô cớ thế là kệ luôn cho nằm nhà mình xách xe đi kiếm mấy em bình tân tiếp nhớ mang máng đi em 68 69 gì đó mà chạy qua tới thì bé 69 đang trống còn bé 68 thì không thấy đâu , quyết định chốt 69 , ngồi lựa vé mình vẫn ưa vé 1 shot hơn sợ 2 shot run chân không về được kkk mà về tới nhà con ghệ hết giận nên phải chờ nó ngủ say mới lên viết 1 vài dòng cho mấy bác đọc hehe

theo 1 số thông tin mình khai thác được từ em thì em này làm ca 12h , và đúng chất damdam cô nương luôn , trắng trèo mịn màng không 1 vết mực , em này so với 68 đợt trước mình đi thì v1 to hơn nhiều luôn thấy chủ động hơn nữa , face cute dễ thương , cảm quan bé này cao tầm m6 đổ lại , đó là ấn tượng của mình về bé

sau khi moi đủ thông tin thì đến màn thị tẩm là đương nhiên , nhìn nàng cởi đồ thôi là rạo rực hết cả lên bước vô bồn cái gì cái xin phép hun em miếng rồi tới màn sờ mó nhẹ , em đâu vừa lấy xà bông tắm cho mình mà như hấp diêm tới nơi vừa xoa người vừa xoa thằng em và tất nhiên là cặp ti mình cũng không thoát được , sau khi xả hết lớp xà bông đi là em bắt đầu đi lưỡi quanh người rồi dí cặp ngực lên người mình , thuận thế đẩy em xuống rồi vừa bú vừa xoa nào em xin thua mới buông , mà em hư lắm lúc mình bú bình cứ thằng em mình mà mò thôi , sau màn quậy đục nước trong bồn thì em lấy khăn lau người rồi dắt mình lên giường

giường to rộng rãi nên em tung hoành quá chừng lúc đầu mới lên thì em khá ngoan đấm bóp rồi đá nóng các kiểu đủ bài đủ quy trình mà công bằng mà nói thì kĩ năng khỏe em tốt nhưng em phá quá , mới được đâu 2 mấy phút là bắt đầu làm đủ trò kích thích mình lên rồi , lúc đầu em đổ dầu rồi dùng ngực trườn , khúc này mình chưa xi nhê vẫn nằm yên rồi qua tới màn lưỡi của em thì ối dồi ôi luôn , nó nhột nhột mà hứng nha , xong em lật mình dậy cho thằng em đỡ khó chịu lật lên cái bé nuốt luôn thằng em mình cái rột trời ơi , em làm lẹ làng mình đâu có phòng bị gì đâu , nhấp nhấp mấy cái rồi em cũng nhả ra vô bài nuru , chu cha v4 em cắt tỉa gọn gàng nên lúc trườn nó pheeeeee , phê hơn con bé nhà tui luôn mình kêu em bỏ qua 69 nên em làm luôn bài bj ngược kết hợp kẹo the , bác nào từng được thử bj ngược chắc cũng biết là cảm giác mới lạ này nó lên đỉnh cỡ nào còn kết hợp kẹo the nữa thì thôi đầu hàng lẹ , bé này húp trọn tinh binh mình luôn , nhìn em ngậm ngoan quá mà mình thích bé này ở chỗ biết nói chuyện chọc cười , mà đúng lễ phép luôn ở nhà luồn cúi nhiêu ra đường lại được như vua vậy ai chả mê

xong hết thì bé đưa mình vào tắm rửa rồi lau người mặc đồ lại cho mình , khúc này cầm đt thấy nhỏ ghệ gọi nhiều quá nên cũng xách đít chạy về , giờ mình vẫn còn ổn chắc nó không phát hiện mình đi massage đâu kkk

tổng kết
face xinh , dâm chủ động
v1 bự 90 có lẽ
v2 thon
v3 mông căng tròn
v4 cắt tỉa gọn gàng sạch sẽ không có rau mùi
vé có camapro nên tiết kiệm được xíu giảm còn 640
tip mình đưa bằng vé là 800

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
246
2,257
1,681
0 ₿
Con ghệ bày đặt giận xàm lờ thì cho nó chim cút đi bro, mấy em ở DB Bình Tân lúc nào cũng chào đón bro haha

• Haha
Điểm cảm xúc: Platypus