Q.1 - Chuẩn bài 136 dubai luxury quận 1. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Chuẩn bài 136 dubai luxury quận 1.

Lượt xem: 204

rayan

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
3
13
7
0 ₿
Vừa về đến nhà chưa kịp cầm chén cơm lên là nhận được tin nhắn 30ph nữa qua VPP gặp anh. rồi rồi gấu thấy tin nhắn cũng nghi nghi nhưng cũng để tui ăn xong rồi tắm rửa gấu đưa tui qua cty rồi đánh xe về , biết là nhậu nhưng được cái thỏa thuận rồi nên vẫn đi, qua cty thì anh em cũng bày bàn ngồi sẵn gấu đưa vào xong lượn vòng mua cho thêm 2 con gà nướng với 2 thùng bia để tui cùng anh em lai rai được phen nở mày nở mặt. Bia nhập tâm thì .... lại thèm cam. Đội quân nhanh chóng được thiết lập , ai ngồi tiếp thì ngồi ai đi tập thể dục thì đi hẹn 2 tiếng quay lại. Bố trí xong đội hình tui nhờ ông bạn book cho chuyến qua dubai 41 gần đó, xe chả buồn nhận cuốc thế là ổng kêu ra trước cổng có chiếc taxi nào lên đại .
Qua đến nơi do không book số trước nên ngồi lựa ipad , tui nói thì gu mình dây ngực real bla bla hồi thì cũng chốt được bé 136 đúng kiểu tụi chọn. Tua nhanh đến phần chính.
Nhận phòng nhanh gọn,ra làm lon bò hút rồi xông hơi , bé cũng vào khá nhanh may là phòng xông nóng sẵn nên tầm 5ph là mồ hôi tuôn như tắm . Vừa ra gặp bé thì ui qua lá hợp rồi.
Face nhìn xinh .
V1 chuẩn chỉnh hàng real hệ cam bóp vừa tay.
V2 mình dây nên thon
V3 Khá ổn
V4 lúc này chưa khám phá .
Thẩm xong thì đến lúc giao lưu tình cảm. Nói chuyện tương tác bé rất tốt tui đưa vào danh sách để giới thiệu tiếp khách liền.
Tắm chung: Lại lần nữa bé chinh phục được cái cảm giác thích tắm chung của tui, bé tạo tui sự gần gũi, nhẹ nhàng kỹ càng và làm đến phần nào bé cũng hỏi thăm khiên tui cứ như một vị sếp được phục vụ tận tình .
Massage khỏe: Lúc này tui hơi gầm gấm bia nên bảo bé đấm nhẹ nhẹ nhưng vẫn cảm giác bé đấm có lực và nhiệt tình . Thêm lúc bé lấy đá nóng chà lên người nó dã cực kỳ . Nằm tầm 20ph bé đấm xong là tui có thể ra cân luôn cả thùng . Mà giờ cân cái quan trong trước đây.
Than giữ : Từ lúc bắt đầu sự im lặng là tui lạnh người , lạnh sống lưng . Bé dùng dầu đổ lên rồi trườn lên cảm giác nó rần rần trong người, đang nằm sấp mà chỉ muốn ôm luôn gối vùi mặt vào vìa sự sung sướng . Từ trên xuống dưới , từ dưới lên trên cứ như khoái cảm rần rần dân lên làm tui rùn mình , tui nằm ngữa lại ôm liền lấy bé như muốn siết lấy bé cho thỏa cảm giác sung sướng đó và từ từ bé trườn , đi lưỡi từ vòng ngoài đến vòng cấm địa thì thằng thủ môn nó đu xà luôn. Bắt đầu bé chăm sóc đặc biệt cho thằng nhóc và lần này tui lại phải đầu hàng với kỹ năng của bé, quá là tuyệt vời khi tui được bắn xối xả trong cơn say thế này. Mới ngưng trả bài có 2-3 ngày mà như dồn cả tuần lại. May là đi 1 shot thôi chứ 2 shot chắc về chết với gấu. Tranh thủ tắm rửa rồi về sớm tý , dù còn thời gian để bé đấm bóp lại nhưng do có việc nên hẹn bé. Thấy bé tội tội tưởng tui kg vui nên cũng trong thang máy giải thích cho bé biết. nhìn lúc này cưng bé ghê luôn.
Tuy lần gặp 136 này tui có hơi gấp nhưng với thời gian bên bé tui cực kỳ hài lòng, thái độ và kỹ năng phục vụ nhiệt tình và rất biết ứng xử. Sắp tới sắp lịch gặp full time với bé luôn 2 shot.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,176
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
dạ mừng huynh đã ghé thăm đặc khu và có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng 136, rất mong được đón tiếp và phục vụ huynh trong những lần gặp mặt sắp tới ạ. chúc huynh ngày mới thật nhiều may mắn ạ:2onion35:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,176
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿