Q.10 - Chuẩn gu miền Tây số 888 Ozawa | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Chuẩn gu miền Tây số 888 Ozawa

Lượt xem: 323

Okita

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
Chào các bác lâu nay đi nằm vùng tìm tòi các món ăn chơi khác nên mãi mới có dịp quay lại chốn xưa. Đợt này mình chọn em số 888 huyền thoại được các anh em ca tụng bấy lâu về ngoại hình cũng như về kỹ năng.
Đánh giá tổng quan về bé 888: face nhìn nét khá tây hơi lai lại mình cũng không biết diễn tả sao nhưng rất ấn tượng, say đắm lòng người
V1: đây là một trong những đặc điểm nổi trội cuốn hút lòng người của bé, y chang những quả đào tiên mà mình hay xem trên phim, đường cong hoàn mỹ
V2+3+4: mình không để ý lắm do đã bị mê mẩn bởi vòng 1 của bé nhưng đánh giá chung là bê xa mê mút mê, đặc biệt vòng 4 rất khít nước nôi lai láng cho các bác thích húp sò.
Về khoản mát xa khoẻ có thể nói là bé làm rất có tâm, đủ bài lắm lúc bé còn thơm nựng yêu mình cảm giác cứ như người yêu cũ ấy hihi.
Đánh giá chung thì sau sô 59 thì 888 nằm trong top những số đáng để trải nghiệm theo quan điểm cá nhân của mình và sẽ là số mà mình sẽ đi lại trong tương lai không xa vì đợt này thấy bên Ozawa có thêm vài bé mới hehe
Tổng thiệt hại cho 1 cuộc vui với bé: 1tr1 tiền tip mình được free vé trúng số

• Like
Điểm cảm xúc: An Thiên and Súng máy