[chương trình Free Vé] Gặp gỡ DDCN số 10 tại dubai q1

Lượt xem: 3,188

trieutulong07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/3/18
Chủ đề
10
132
26
0 ₿
Hôm nay có chút buồn có chút cô đơn len lỏi vào trong tim. Ngồi nghe những ca khúc bất hũ thập niên 90 vừa thưởng thức tách cà phê vừa miên man suy nghĩ về cuộc sống tự hỏi phải làm gì để hết ngày hôm nay đây nhỉ?

Rít nhẹ điếu thuốc thả lỏng tâm trí theo làn khói …. Mở điện thoại lướt web trong vô định để giết thời gian thế nhưng điều đó cũng không làm tôi khuây khỏa được nỗi buồn trong tim. Hiện tại tôi cần 1 chút bình yên, 1 chút thư giãn nhẹ nhàng bên 1 cô gái nào đó hoặc là sự nóng bỏng, mạnh bạo đê mê để quên đi tâm trạng hiện tại. Sau 1 hồi đắn đo tôi quyết định đến Dubai Quận 1 vì thấy có chương trình Free vé đến xem còn vé nào may mắn cho mình không. Làm đúng thủ tục thì cũng được Free vé Thái, đang buồn nên tôi up lên Onsen luôn. Thả mình trên chiếc ghế đỏ nghỉ ngơi, bật lửa châm nhẹ điếu thuốc tính làm thêm 1 điếu trước khi em vào,. Ngồi đợi xíu thì em vào, một cô bé nhỏ nhắn, Face em xinh xắn, em hay cười tạo cảm giác gần gũi thân thiết làm tôi cũng vơi đi nỗi buồn phần nào

Em nhẹ nhàng cởi từng cúc áo sơ mi cho tôi, tay thì nhẹ nhàng lướt qua bờ ngực rắn chắc của tôi, tay kia thì cởi đai dây nịt nhẹ nhàng và cuối cùng tôi cũng trần như nhộng trước em, em nhẹ nhàng dẫn tôi vào tắm. Hôm nay, tôi khá tâm trạng nên cũng ít nói nhưng em vẫn nhiệt tình bắt chuyện, chu đáo chăm sóc tôi, hôn hít từ tai đến ngực rồi nhẹ nhàng dùng bầu vú bự to ấy mà chà sát cơ thể tôi, làm tôi hứng tình lên nhỏng cao từ lúc nào. Em cuối xuống nút nhẹ thằng ku, em liếm láp từ từ như đang trêu đùa thằng nhỏ, thi thoảng lại lướt lên để tôi thưởng thức bầu vú căng mọng đó. Cơn hứng tình đã bắt đầu nhen *** trong tôi, thế là bảo em lên giường thư giãn cho tôi luôn. Em bắt đấu dùng bầu ngực trườn khắp cơ thể, dùng chiếc lưỡi hôn hít lướt hết tất cả ngóc ngách, em có 1 sở thích là trêu đùa thằng em cho nó cương cứng hứng tình lên nhưng lại không để nó vội bắn, Em BJ phải nói là rất điêu luyện và rất đã, vừa BJ kết hợp liếm bi đá cà rồi lại BJ nên cảm giác cứ được dìu dắt lên từng chút một, giúp tôi cảm nhận từng đợt khoái cảm và chỉ đến khi sung sướng tột đỉnh bắn ra mọi tinh hoa thì em cũng bú đến tình giọt cuối cùng

Và tôi như được giải tỏa mọi căng thẳng, buồn bực qua cái bắn mạnh bạo vừa rồi
Em cô gái số 10. Tôi nhớ em rồi, hẹn gặp lại em

• Like
Điểm cảm xúc: bito, Vũ Dũng and Garryyau

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
502
214
0 ₿
Hihi chúc mừng bạn nhé haizzz cuối tháng chơi hơi lố nên giờ ngồi nhà đọc rv của anh em cho đỡ ghiền

Vũ Dũng

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/4/21
Chủ đề
0
5
1
0 ₿
bác cho thằng em hỏi là khi đi massage thì mình nên mặc trang phục như thế nào ạ? (do em mới tập tành nên có nhiều cái chưa hiểu) mong cao nhân chỉ giáo ạyociexp111yociexp111yociexp111

Hoa8190

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/4/21
Chủ đề
1
78
26
0 ₿
mung bac phê

Badb0ynt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/4/21
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Mặc như bth là được, t toàn mặc quần short áo thun đi chả sao hết :)))

bito

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/4/21
Chủ đề
5
81
8
0 ₿
Mấy bác cho hỏi có chỗ nào massage mà BJ mình muốn dùng BCS để bảo vệ 2 bên luôn được ko ạ. Thấy các em đều ko muốn dùng bcs