CHƯƠNG TRÌNH HOÀN VÉ - Tại Massage Aura

Lượt xem: 9,015

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Như tên của tiêu đề, nhằm đa dạng hóa chương trình sự kiện của Miền Tây nói chung và khu vực Cần Thơ nói riêng... Chương trình đi Massage được hoàn vé sẽ diễn ra.

Cơ sở tham gia trong chương trình tuần này là : Style Cái Khế Ks Aura 79b Phạm Ngọc Thạch

Thể lệ chương trình như sau:

Các bạn đi massage tại địa điểm mà BTC nêu sau đó về viết bài rp lại, miêu tả chân thật về các tiêu chí sau

• Tên và địa chỉ cụ thể của cơ sở massage.
  • Cơ sở vật chất - có hình minh họa - tối thiểu 2 hình
  • Miêu tả về KTV đã làm cho các bạn - chỉ số 3 vòng, phong cách, thái độ phục vụ... (có thể giấu tên trên rp nhưng phải cho BTC biết khi cần xác nhận thông tin).
  • Loại vé đã đi.
Bài viết phải mang tính chân thật và có văn phong rỏ ràng, thể hiện cảm xúc mà các bạn đã trãi qua (túm cái váy là phải hay)

Các tiêu chí để chấm điểm và nhận thưởng.

• Bài viết phải trên 200 từ.
  • Bài viết có nhiều lượt like nhất.
  • Được BTC và chủ cơ sở xác nhận về tính chân thật của bài viết.
Các quy định về giải thưởng và nhận thưởng

• Giải thưởng là 1 vé tương xứng với vé mà các bạn đã đi. Ví dụ các bạn đi vé 300K nếu trúng thưởng các bạn sẽ được hoàn 1 lại vé 300K trong lần tiếp theo mà các bạn đến với cơ sở đó.
  • Bài viết phải được đăng trong topic này
  • Nếu như chương trình có dưới 5 bài viết trong topic thì các bài viết sẽ được chuyển qua tuần tiếp theo.
  • Người tham gia phải có rank Bé Tập Massage trở lên, có avatar
Thời gian bắt đầu từ ngày mở topic cho đến hết tuần tiếp theo.

Cụ thể hôm nay 4/12/2016.... topic sẽ đóng vào lúc 23:59 ngày 11/12/2016

BTC sẽ tiến hành tổng hợp và trao giải cho bạn nào có bài viết hay nhất.

Lưu ý BTC chỉ tiến hành chấm điểm và trao giải, nếu topic có trên 5 bài viết từ các bạn. Nếu không đủ sẽ cộng dồn qua tuần tiếp theo.

• Like
Điểm cảm xúc: thichms_ct

Thich_dam_bop

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/4/16
Chủ đề
9
110
40
38
0 ₿
Mấy hôm trước check choách ở aura về lụi hụi viết rp, thì lại thấy event này ! Chán thiệt chứ, không lẽ lại vác súng đi nữa, hôm nay xem viêt nam đá xong, cảm thấy ức chế với mấy chú hậu vệ việt nam nên tìm chổ xã thui. Qua thảo luận với thằng em thì aura thẳng tiến do nghe nói có mấy em người Bắc nam tiến.
Vẫn khung cảnh quen thuộc, trời thì nhá nhem, mưa lâm râm với cái lạnh thấm qua da khá khó chịu, nhũng ánh đèn vẫn chớp nhoáng như mời gọi ! Tới nơi thì 2 anh em kéo thang lên tầng để chọn cho mình một làn gió mới !
Căn phòng khá cũ, nhưng sạch sẽ, đảo mắt 1 vòng rồi thay đồ thì em nó gõ chữa bước vào ! Một cảm giác khá dễ chịu vì cái nét dịu dàng của con gái bắc
Sau màn chào hỏi thì cũng tắm táp cho như thường lệ, trời thì lạnh mà thằng em thì cứ rúc vào trong, làm em nó cứ nhìn và hỏi " sao mất tiêu rồi nè " ! Kaka
Rồi cũng đấm đá đủ bài, cái gì tới cũng tới, em này thuộc diện nhẹ nhàng tình cảm, em nó khá nhiệt tình và biết bắt chuyện, biết tạo cảm giác.
Đánh giá nhe :
V1 8đ ổn chắc tay
V2 có 1 cái eo
V3 trắng mịn
V4 em nó khá thoải mái cho khám phá nhưng phải nhẹ nhàng !
Các bác chiêm ngưỡng thêm hình ảnh nha

Chúc các bác vui vẻ mỗi ngày ! Chúc event thành công !

no_crazy

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/6/16
Chủ đề
0
16
1
36
0 ₿
E thua rồi! E chưa biết j lấy đâu mà tập massage! Vãi cả đề bài!

nhangibi1989

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/12/16
Chủ đề
0
5
0
34
0 ₿
Vãi bác , e vừa di xong . Không mang đt để chụp
Ktv tên nhã có hình xăm ở chân , mình hỏi e bảo xăm con cá haha ,dễ chịu, làm ok chỉ k được vét ah.
Tổng chi phí : 300k + 500k + 50k cho locker

nhangibi1989

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/12/16
Chủ đề
0
5
0
34
0 ₿
2 e gói
2 e gói swing ah bác , e nào có 69 bác chỉ với ?

Kun

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
23/3/16
Chủ đề
7
118
11
31
0 ₿
2 e nay tên j vậy bác