Gò Vấp chuột bạch 24 Galaxy mỏi háng ra về

Lượt xem: 1,101

Aquafina123

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/22
Chủ đề
18
135
83
0 ₿
Tham gia cái gì là trật lất cái đó, đen vãi chưởng, thôi đành chấp nhận số phận đi full tiền vậy, thấy đang có chương trình giảm 50% quyết định phóng xe đến luôn vậy, đến lễ tân làm thủ tục check in, hôm nay hứng quất vé 1 tiệu luôn , được tư có bé mới 24 nên chuột bạch luôn xem sao .
Uống tách trà nóng rồi theo chân em phục vụ lên phòng , vào xong hơi cho nó khỏe người chờ đợi kết quả xem em nó tươi cỡ nào.Phòng xong hôm nơi hơi bị nóng mồ hôi mẹ mồ hôi con gì nó ra như tắm , đang cảm mà như khỏe lại luôn. cóc cóc cóc .....giờ linh đã điểm ra để xem hàng họ như nào nè. Ôi dòi ôi da trắng nỏn nà , em nở nụ cười phải nói là tỏa nắng. Mặt xinh dáng chuẩn body cong vút làn da trắng mịn ......không chê vào đâu được.Quá mê cái ngoại hình rồi giờ chỉ đợi cái kỹ năng của bé thôi mà nghỉ bụng kiểu này mà có sụp cũng cam tâm tình nguyện .
Vài câu chào hỏi xã giao về tâm sinh lí trước khi nhập tiệc , em nhẹ nhàng lau mồ hôi cho mình rồi chuẩn bị nước cho trận chiến sắp sảy ra . Ngồi châm điều thuốc nhìn cài dáng khom khom thử nước này nọ chỉ muốn lao đến mà làm 1 nháy doggy cho đã
Nắm tay nhau vô bồn em tắm cho mình , làn da em nó mịn màn làm sao, ngực thuộc hàng khủng (real nha), e chà thái hẳn luôn trong bồn . ôm ấp vút ve các kiểu. Giọng nói của em mới ngọt ngào làm sao. bác nào fan của ngực đẹp thì chọn e này là mê luôn. Ngực cực đẹp xoa xoa mềm mại đã tay cực kì. Vòng 4 thì khít khìn khịt vẫn còn rất là tơ. Ngoan ngoãn hợp tác lắm , rồi lúc mình đứng thì e nó lại ngôi thọp xuống bj, bj tới tấp làm mình càng hứng và out dưới nước nhưng em ngậm không cho 1 tinh nào bơi ra ngoài, sướng tê tái, rửa sạch sẽ rồi ôm em trong bồn thêm tý nữa, cảm giác lạnh nên thôi ra giường để bệnh thì toang.
Từ trong bồn lại lôi nhau ra giường em đấm khỏe cực tốt, đủ lực, chuyển từ thế này qua thế nọ . Lên giường thì thấy em cũng có nhiều skill hơn, đường lưỡi của em thì thôi rồi lượm ơi. Thấy bé hì hục nãy giờ cũng mệt nên cũng chủ động kiêu bé 69 cho mở mang thêm tầm mắt. Đúng chất gái non hàng họ mướt mượt. như 1 tuyệt tác ,và cứ thế mình úp mặt vào sông quê thôi. Mạnh mình mình úp mạnh bé thì bé mút rồi cứ thế mà bấu vào mông bé rồi out lần 2 trong sung sướng điêu đứng, mệt rả rời của cả 2.
Hôm nay may mắn được gặp bé ngon lành cành đào, hứa hẹn sẽ quay lại
Tic: 1 tịu còn 500k (camapro)
Tip: 1 tịu bonus nhiệt tình

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
68
490
121