Chuột bạch em 21- Cường Thanh

Lượt xem: 3,195

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lehai86

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
3/12/17
Chủ đề
18
25
100
0 ₿
Sáng thứ 7 ngồi uống café thì như một thói quen lại lên diễn đàn coi tin tức. Bất ngờ phát hiện ngay Cao thắng mới mọc lên một chỗ mới. Nhìn giới thiệu với hình chụp là thấy ưng rồi. Lại thêm bác nào mới comment đi em 21 về thấy ok nữa nên lại lại xíu, đợi qua giờ trưa ghé bên đó luôn coi thực hư ra sao.

Sau khi công việc xong xuôi thì tạt qua bên Cường Thanh luôn. Bước vào thì cơ hơi bất ngờ đôi chút, đúng là mát xa trong khách sạn, phòng ốc đẹp rồi. Cảm giác thoải mái khi bước vào. Mới chiều nên mình chả xông hơi gì đâu, mọi người đừng hỏi.

CSVC thì đẹp đó. Giờ đợi coi đằng gái thế nào thôi. Ban nãy vào quầy có nói luôn yêu cầu em 21. Kiểm chứng coi bác kia comment có đúng không. Thay đồ xong thì em cũng vào tới. Ah tại đi giờ này nên ít em nào kẹt khách, goi cái có liền hehhhehehe.

Em này không phải đẹp cũng không có xấu. Mặt có nét đôi chút.

Dáng em thì thon gọn rồi. Mình dây chứ không phải có da có thịt nha. Bác nào thích xôi thịt thì có thể chọn em khác.

Mình không ms nên em tắm cho mình luôn. Em cũng cởi mở lắm. Chịu khó bắt chuyện với khách. Tắm xong thì cũng vừa cởi, vừa mở nha. Hehehe. Vì nói thật vào giờ mày mà ai ms gì đâu, vào khám phá chơi cho biết thôi ah. Yêu cầu em thư giãn cho anh luôn chứ anh chưa có mệt mỏi gì. Em cũng cười và bắt đầu màn thư giãn.

Vòng 1 tàm tạm. Không phải bưởi năm roi nha. Vòng 2 eo con kiến. Vì dáng em thon gọn mà. Em cởi ra rồi thì cũng chịu khó hôn người mình và đi lưỡi đôi chút. Mình thì lấy tay hây hây nhẹ 2 núm của em. Mới xíu mà đã căng lên rồi. Thừa cơ hội đó mình kéo em lên mà mút chùn chụt luôn. Em cũng không có khó chịu gì.

Thư giãn thì cũng có đủ mấy skill cở bản đó. Lích ti nhẹ nhàng, hôn khắp người rồi bắt đầu Bj nhẹ nhàng cho mình. Như bữa nay hơi lâu ra xíu nên em có chuyển qua vuốt ngược từ dưới lên. Đến sau chuyển dần thành Hj và rên cho mình có cảm xúc. Gục ngã ngay trong 10p đầu tiên. Mình thì nằm im thở, còn em dọn dẹp chút thì quay về với mình. Mình lấy tay ôm eo rồi cứ vuốt mãi xuống cặp đùi trắng của em. Lát sau em có ms đầu lại cho mình chút. Em nói lâu lâu nên ms đầu cho đỡ căng thẳng làm việc.

Trước khi về còn được em xả nước lại lần cuối cho sạch nữa. Em sợ gấu nhà phát hiện, tội nghiệp anh. :D

Hôm đầu ghé vậy đó. Lấy code và đi vé Thái thôi chứ chưa có bung lụa như mấy đại gia. Cứ coi mấy em sao đã, lần sau mà ưng mình sẽ coi lại vé khác.

BảnNăngĐànÔng

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/3/20
Chủ đề
1
3
2
38
0 ₿
Bé này trắng trẻo nc dễ thương làm cũng tốt nè , nc hài lòng sau khi quay lại sau dịch

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.