Chuột bạch em số 12 và cái kết làm cho lòng anh bồi hồi xao xuyến.

Lượt xem: 3,713

hacgiay

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/4/19
Chủ đề
7
172
35
0 ₿
Đầu tiên, cảm ơn bác @Lục A Ka đã tin tưởng trao nhiệm vụ cao cả cho Hạc. Lần này, bác ấy chỉ định số 12 thằng thừng. Lên mạng lục tìm xem có report nào về em ấy chưa đề mình chuẩn bị sẵn tâm sinh lý. Nhưng ôi thôi, tìm 6 trang topic ở MINH LONG cũng ko thấy bài nào nói về em số 12 này. Lần này thì chuột bạch chích hiệu và cái kết sẽ có ở những dòng dưới như sau:
Do chở sếp đi đám cưới ở 3/2 gần đó, nên trong lúc chờ đợi sếp về thì tranh thủ đi bộ qua Nguyễn Thượng Hiền , tiếp theo lủi thẳng vô Minh Long.
VÔ cũng đưa code, check các kiểu tầm 1 phút 30 giây. XOng anh lễ tân kêu ra ghế ngồi thư giản tầm 5 phút. Có 1 anh đẽp trai khác dắt lên phòng.
Phòng do phòng mới xây ở tuốt trên lầu 4 nên leo cầu thang mệt bở hơi tai. Leo lên tới phòng chỉ biết ngồi thở hòng học...
Đánh giá sơ bộ về CSVC: Tốt, có đủ phòng xông ướt, bồn tiểu, bàn, ghế, bồn tắm. Hai bên tường được lát gạch men sáng bóng.
Ngồi xông chừng 5 phút thì em bước vào với giọng thỏ thẻ miền Tây dễ thương. Em vào hỏi sao biết em mà yêu cầu e hay vậy? Cứng họng 3 giây... THế là cũng trổ tài chém gió. Chém với e đã đời rồi đi tắm. Màn tắm thì cũng như mọi người tắm, ko có đánh giá gì ở đây.
1. Ms KHỎE: e làm từ vai, xuống tay, lưng. E hỏi a có làm đá nóng hôn? E xuống lấy, mà thấy từ lầu 4 cao chót vót mà bắt e xuống thì tội e thôi thì mình cho qua luộn cho lẹ. keke. Vừa làm e hỏi a có đau ko? Mình bảo e cứ mạnh hết sức có thể, a ko biết đau là gì.... Em làm đủ bài, bẻ tay bẻ chân kêu răng rác các kiểu con đà điểu. Lâu lâu thả kiến bò cắn trứng cút 1 phát.
2. MS Mệt: Làm khỏe đã đời xong , em bảo để em làm Thái cho a nha. Mình chỉ biết Ừ trong tiềm thức. THế là cũng đến màn: ÁO TRÊN KÉO XUỐNG, VÁY DƯỚI KÉO LÊN. ÁO LÓT LỘT BỎ..... Đầu tiên, e thoa lớp kem dưỡng lên cơ thể đen thùi lùi của mình... Em chà cặp ngực nõn nà như 2 quả cam, từ dưới chà lên, từ trên chà xuống. Ko hiểu sao, e làm đến đâu mình lại nhột đến đó. (Thề luôn, trước giờ đi mấy em khác chưa có cảm giác này). Xong rồi e kêu a nằm ngửa lại. em cũng đi đường ngực từ chân lên trên, lick ti, thổi lỗ tai, lau cột đèn, nút trứng cút... em làm tới đâu thì mình phê tới đó. Trong lúc ấy, mình cũng tranh thủ khám phá cơ thể của e. Tiếp nối những bất ngờ này đến những bất ngờ khác, e cầm bàn tay mình, thọt thẳng vô trong quần chip ren đỏ của em.... Thế là mình cũng nhiệt tình khám phá cô bé của em. Lúc đầu tuy hơi khô, nhưng 1 tí sau cũng ướt cả mấy ngón tay của mình. Hơn 10 phút, sợ em mệt nên thôi thì tập trung out, chứ ko thì tội e. Nằm nghỉ mệt tí, e massage đầu cho mình. Rồi hỏi a ăn GÀ ÁC ko? em lấy cho. nhưng vì tí nữa đi ăn tiệc chung với sếp nên giờ mà ăn thì lát nữa ko ăn nổi nên đành cho qua luôn.
Đánh giá về em ấy như sau:
Mặt: có nét xinh,
Dáng người tầm 1m6, tròn tròn, ko mập lắm, cũng ko ốm lắm.
V1: 7d: Cam xoàn Việt Nam, tuy hơi thâm
V2: 7d: Hơi có tí lipit
V3: 9d: đẹp, tròn
V4: 10d, tuy lúc đầu hơi khô, nhưng vì e chủ động nắm tay mình thọt vào nên cho điểm tối đa phần này.
Cuối cùng, bài đánh giá của em xin tạm dừng ở đây. Cảm ơn cả nhà đã dành chút thời gian đọc. Thấy hay hãy cho em like nhé để khích lệ tinh thần viết văn của em ạ.. Xin cảm ơn ạ

Binbeotot123

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/5/19
Chủ đề
0
80
14
34
0 ₿
Thiệt hả bác kkkk em thích tròn đúng gu em luôn cám ơn bác nhé chúc bác một ngày vui vẻ

Yến Thanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/5/19
Chủ đề
0
50
31
0 ₿
Chúc mừng bak được làm đv

• Like
Điểm cảm xúc: hacgiay

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
Bác là nhất rồi chủ động thọt vào luôn mới tê người chứ

• Like

Muonvangsungsuong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/5/19
Chủ đề
1
9
5
0 ₿
Đọc xong muốn đi liền em này

• Like

Ninhtich333

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/5/19
Chủ đề
0
26
4
0 ₿
Chuẩn ơn a

• Like

Sir Tư Hậu

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/11/17
Chủ đề
0
66
74
Long Khánh
0 ₿
Hậu mỗ mạo muội đoán bro @hacgiay từ Capella Gallery Hall - Số 24 đường 3/2, đi bộ băng qua đường Nguyễn Thượng Hiền rồi lủi thẳng vô Massage Minh Long.
Nếu đúng như lời Hậu mỗ nói thì xem ra bro Hạc thật là sung sức, chẳng biết sau khi "thư giản" sung sướng ở Minh Long xong xuôi bro Hạc vẫn cuốc bộ đi về lại có thấy hơi bị ĐUỐI hông bro ?? :D:D

• Like
Điểm cảm xúc: hacgiay and Massage Minh Long

hacgiay

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/4/19
Chủ đề
7
172
35
0 ₿
Bác này đoán quả như thần. Nói đâu đúng đấy. Hihi