Q.10 Chuột bạch Hasu giùm mấy anh chủ tịch

Lượt xem: 3,582

FatFat09

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/3/22
Chủ đề
2
57
45
0 ₿
Lâu ngày không đi vuốt lướt, được hôm Hasu bị bóc phốt nên sẵn ghé qua xem có như lời các chủ tịch nói ko :))
Trước giờ đi mỗi Joko, sau đó mới biết Emo, Orschid, Menspa, nhưng tội cái những chỗ này đều xa trung tâm, mỗi lần đi đi về về gần cả tiếng, vừa may có Hasu nằm đúng trung tâm, mới mở nên thôi làm chuột bạch thêm lần cho các anh em, chứ tâm lý nghĩ hầm này cũng to à.
Ở đây gửi xe dưới hầm, có anh gửi xe, t hỏi vé xe thì nói ko cần đâu, ok cũng dc, hình như đa số mấy chỗ massage ko có vé thì phải, nhưng t thấy có cái camera, vậy cho đỡ sợ.
Vào đến sảnh thì được con bé lễ tân mời ly trà hoa cúc ( trà đây ngon ). Bé hỏi han mình gu anh là gì để em chọn ktv ( ko lẽ ở đây nhiều gu lắm à, ktv ko đồng đều sao ? ), lần đầu nên thôi kệ kêu bé chọn giúp mình chứ biết ai đâu mà chọn, được cái con bé lễ tân nhiệt tình tư vấn ( đây là khen thật, nhiệt tình nhất trong các cơ sở đã nêu ). À lại còn dễ thương nữa chứ, hehee, thôi vào tiếp câu chuyện ....
Ngồi chờ được chừng 5p ( ngồi chờ cũng ngắm được mấy bé ktv lượn qua lượn lại khá là xinh) thì được 1 bé ktv dẫn mình lên phòng, má ơi ở đây đi thang bộ, mình già cả nên hơi oải vụ này, nhưng vừa đi vừa được con bé chủ động bắt chuyện trước nên không khí ban đầu vẫn cứ là vui vẻ chưa có bị sụp hầm cho lắm.
Đánh giá ban đầu là con bé xinh xắn, nói chuyện cứ hiền hiền, hỏi tuổi thì bé kêu 2k2 ( hình như ở đây 2k đến 2k4, t nghe anh em trong *** bảo thế )
Vào đến phòng thì tôi ko có xông hơi mà t kêu muốn tắm lại trước, thì con bé nói là bên em có xà bông cục nữa, với thay dầu massage rồi anh yên tâm nha ( khoản này chắc bị anh em phốt quá nên rén rồi hehehe ). À hình ảnh phòng đính kèm bên dưới ( lần đầu tiên thấy phòng xông hơi chung với phòng tắm, ko biết điểm cộng hay điểm trừ nữa mà thôi bỏ qua vụ đó ).
Kể luôn phần massage khoẻ và mệt nhỉ, bài viết dài dòng anh em đọc cũng mệt
Phần khoẻ thì công nhận yếu ( nhưng yếu so với mấy bên thuần khoẻ đánh đấm xôi thịt ), chứ cũng làm đủ bài từ đầu đến chân, bé làm đủ lực, vừa làm vừa hỏi như vậy được chưa ạ, quá ok luôn, khoái liền, cổ vai gáy của tôi bị đau truyền kiếp rồi nên được bóp như vậy cũng khoẻ được phần nào. À xen kẽ vào đó là có mấy bài vuốt lướt vô tình khẽ chạm đó mà :v
Đến phần mệt thì bé cứ nói đây là lingam, trị liệu, haha. Ok thôi nè. Giờ cũng không biết đánh giá sao bài lingam, vì trước giờ ko biết chính xác lingam chính thống là như thế nào, nhưng đây bé làm cho tôi ko phải kiểu công nghiệp làm cho ra là xong, đến lúc cao trào vẫn biết giữ lại, chắc đây là sự khác biệt.
Tiếp đến vấn đề anh em phốt là lúc lingam bé ngồi bên dưới thì nay thay đổi rồi anh em ơi, đứng 1 bên nhe, bé có phần chủ động hơn trước. Chắc tại anh em phốt ác quá mà.
Thôi tóm lại nhé: t đi vì nó gần trung tâm, gần nhà, lễ tân coi trọng khách hàng, vậy là ok.

Cơ sở vật chất: loại khá, giường to thêm tí ok.
Lễ tân: dễ thương, nhiệt tình.
KTV: tên N, xinh xắn, hiền, không chảnh chẹ ( điểm cộng )
Giá cả: thấy vẫn còn 50%, t đi gói 70p trải nghiệm, sẽ quay lại test các bé khác vì thấy đây nhiều bé xinh.

Đính kèm

1.6 MB · Lượt xem: 297
  • Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

Bồ tui đâu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
5
135
48
0 ₿
sao bác kia mới đi thì bảo kg giảm, bác đi lại bảo giảm 50% vậy, vậy bác kia nói sai hả .

Chipmuck

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/1/19
Chủ đề
6
74
18
28
0 ₿
Sao hỏi cơ sở cơ sở kêu hết khuyến mãi từ 25 nhĩ ? Vẫn còn tn đây này

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Nghe nói quá mới giảm 50% ấy mà. bé đeo kính , từng làm bên 30shine phải hem.

• Like
Điểm cảm xúc: FatFat09

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Hiện giờ thì vé không có giảm 50%
*CSVC: phòng mới, sạch sẽ, tương đối đầy đủ, đèn có thể chỉnh tăng giảm ánh sáng tùy nhu cầu các bác.
*NV: hiền và thân thiện
*DV: chủ yếu là khỏe, không gian nhạc yên tĩnh cho cảm giản nhẹ nhàng, lực mát xa bé làm với mình là đủ, mấy bác trâu quá thì chắc không hợp
*Thư giãn: HJ nhẹ nhàng, từ từ, có thể đụng chạm nhưng không quá mức như mát xa mệt, có khám V1, quần chật k check V1 được
Có khoảng 6 KTV, mình đi em N....g (khoảng 1m5, teen, dễ thương chứ không xinh, V1 ngon lành)
*Giữ xe: free, đến thì cứ mạnh dạn chạy thẳng vào trong, ở ngoài có quán ăn vỉa hè nên cũng hơi rén

Chống chỉ định: các bác trâu, bạo dâm, nhậu sỉn, bác nào thích XYZ thì không hợp