Q.7 Chuột bạch khá hài lòng với bé 88 dễ thương

Lượt xem: 1,389

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nkyd59

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
11
42
31
27
TPHCM
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Cũng nghía cơ sở này khá lâu rồi vì gần nhà nhưng mà vào kiếm "tài liệu" trước khi trải nghiệm để đỡ sụp hầm nhưng toàn mấy bài thời 2020 :2onion16:. Thôi quyết định vác chym đi luôn rồi về viết review chuột bạch cho ae. Ngon lành thì quay lại còn sụp lần đầu bỏ nunn.

Tới cơ sở mình được tư vấn đi gói 1200 để có tắm chung với ra 2 lần, chứ gói 700 hông có tắm chung nha. Rồi tới lúc lựa bé mình cũng chưa nghía bé nào trước nên mình nhờ tư vấn bé nào bạo bạo một xíu, locker có bảo mình chọn bé 88. Sau đó chốt kèo ck tick giảm còn 600 + tip luôn

Lên phòng, phòng rộng thì thấy phòng rộng má ơi luôn, bồn to , giường ok , 2 phòng xông nhét 4 5 người vô xông luôn cũng được. Mình thay quần rồi vào xông nhẹ thì bé vào, bé cao và múp rụp mlem mlem luôn, bé mở cửa phòng xông và chào mình, câu "chào anhhhh" ngọt như mía lùi kiểu miền Tây. Mình cũng lật đật ra khỏi phòng ngồi với bé luôn. Nhìn kỹ thì bé cũng không bạo lắm, chỉ xinh và múp thôi.

Vào bồn thì bé tắm rửa kỳ cọ cho mình, mân mê nhẹ rồi lâm trận, bé làm cũng từ từ chậm chậm chứ không vồ vập như mình mong đợi huhu. Mà bé BJ cho mình cũng phê lắm, mình cũng cơ hội sờ mó bé, bú bình các kiểu luôn, bé rên nhẹ nhẹ dễ thương lắm. Được 10p chiến đấu thì mình cũng out, bé lau cho mình rồi lên giường làm bài khỏe.

Bài khỏe bé làm khá ok, mạnh tay nhưng không có đặc biệt lắm, nên đánh giá là ổn định

Hiệp 2 sau khi Nuru và đi Thái thì bé có lịch sự hỏi mình là " Em bước qua người anh có được không" , nghe 69 là mình đồng ý húp liền :8onion38::8onion38:. Bím bé thơm, gọn gàng nhưng ít nước, chắc skill mình kém quá làm bé không sướng. Được 10p chưa ra bé quay lại cho mình bú bình và bé HJ cho mình, bé biết xóc cu chỗ nào là phê nhất nên được 2p mình out trong sung sướng.

Sau đó 2 đứa tắm lại và chia tay bé

Đánh giá: face 9/10 (rất xinh)
v1: 8/10
v2: 9/10
v3: 8/10
v4: 8/10
CSVC: 9/10
Skill : 7/10
Độ râm: 5/10 (Hiền khô)

=> Hài lòng, có thể quay lại để trải nghiệm

Mỏ than

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
7
74
35
0 ₿
tầm 1-2 tuần thì thành tinh thôi , thấy màu bé này là chịu làm chịu chiều .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.