Tân Phú Chuột bạch Massage Harley TSN

Lượt xem: 4,765

Poo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/7/22
Chủ đề
6
26
2
0 ₿
2 tuần trước thấy chỗ này mới mở có ct giảm 50% vé nên ghé qua chuột bạch xem sao
Đến nơi thì nói chung là cũng bình thường chứ k được lộng lẫy như mấy chỗ khác. Có mấy số mình chọn qua hình thì k có nên được anh qly tư vấn cho bé số 98. Lên phòng thì csvc ở mức tạm, phòng mình thì k có xông khô, có hỏi thì phòng có phòng k. Vô xông ướt 1 lúc thì em 98 vào, bé này thì dịu dàng vui vẻ nhiệt tình, nói chung là dễ thương và thái độ tốt, lau khô ng cho mình xong thì vô tắm, bé chà từ trên xuống dưới cho mình xong thì tới màn chào hỏi thằng em, bj làm quen nhẹ nhàng xíu xong ra lau người. Phần massage khoẻ thì rất có lực, làm đầy đủ các bước từ trên xuống tới dưới chân, sau đó thì lật người lại tới phần ms mệt, bé bj siêu nhiệt, rất hài lòng luôn, sau 1 hồi thì mình nói bé hj đi cho đỡ mệt, r cứ bj hj tới khi mình ra trong miệng bé 1 cách sung sướng kkkkk. Bé lau lại cho mình xong bé ms đầu xíu r 2 đứa đi tắm. Chốt lại buổi hôm đó thì chỉ có 1 điều là v2 của bé k giống trong hình, hơi nhiều lipit.
Đánh giá:
Bé 98
Face: 8/10
V1: vừa tay
V2: hơi nhiều lipit
V3: láng mịn
Csvc: 7/10
Tic: 600 giảm còn 300
Tip: 600