Gò Vấp Chuột bạch Massage Heaven LVT

Lượt xem: 4,508

Poo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/7/22
Chủ đề
6
26
2
0 ₿
Thấy chỗ này mới với có chương trình giờ vàng nên đi thử. Nói chung là mới nên sẽ k thể tránh khỏi nhiều sai sót với sẽ k chuyên nghiệp được như mặt bằng hiện tại, chuột bạch nên là chịu thôi ^^.
Ktv ở đây thì chấm được cỡ 2-3 bé gì à, book thử 1 bé xong qua trải nghiệm thôi, đến nơi thì thấy csvc ở mức ổn, ngồi uống nước tầm 5’ thì lên phòng, trước khi lên thì thanh toán trước cả vé lẫn tip r mới lên. Đối với mình thì ở đây hơi sơ sài 1 tí, trong phòng cũng k có wc, 1 điểm trừ lớn luôn, phòng xông thì cũng khoảng 5’ mới bắt đầu thấy nóng, máy lạnh cũng chưa mở luôn. Mình xông tầm hơn 10’ thì bé vô, dáng lùn lùn đúng gu mình, bé lau người cho mình xong r 2 đứa vào tắm, mình hơi bất ngờ là tắm xong bé nói mình tự lấy khăn lau người, mà mình dễ tính nên tự lấy khăn lau luôn :), chứ như mấy chỗ khác được lau khác gì ông hoàng đâu. Xong thì tới màn ms khoẻ, thêm 1 cái lạ là bé quấn khăn ms cho mình chứ k phải nude^^, nói chung là ms khoẻ có lực, ổn. Xong phần ms khoẻ bé mới bỏ khăn ra và qua phần mệt, bé đi đường lưỡi từ trên xuống dưới, tui cũng tranh thủ đi đường lưỡi với ngực bé r khám phá nụ cười dọc của bé nữa :). Quần nhau 1 lúc thì đổi qua 69 r tui cũng đã out trong miệng bé. 2 đứa nằm tâm sự 1 xíu r vô tắm, tắm xong tự lau người tiếp kkkk. Ôm bé r tạm biệt và kết thúc chuyến trải nghiệm
Csvc: 7/10
Bé số 06: vừa tròn 20t
V1: cam vừa tay
V2: no lipit
V3: to tròn
Đánh giá buổi đi hôm đó với 1 ng dễ tính như tui thì chỉ cỡ 7/10 thôi.
Tổng thiệt hại: 750k( 50% giờ vàng)

• Like
Điểm cảm xúc: tieutuvodanh