Q.1 Chuột bạch mở hàng 29 Dubai Tân Định

Lượt xem: 1,858

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Thấy event của cơ sở lên liền nhanh tay tìm cho bản thân 1 cơ hội, may mắn là cơ hội đã đến và được trao ngay 1 vé onsen thử sức cùng em 29. Nhìn hình thấy cũng ngon nghẻ nên háo hức hết giờ làm là tranh thủ chạy qua luôn vừa đúng giờ hẹn. Đến nơi chạy xe vào trong và được em lễ tân check code mời trà. Ngồi làm xong ly trà thì cũng được mời lên phòng. Đi Dubai KH PA nhiều còn đây là lần đầu tiên ghé Tân Định nên cũng hơi rén. Toàn đọc bài hôm nay mới được tận thân check in nơi này. Phòng óc to rộng, trang trí đơn giản nhưng đẹp, bồn to bơi 3 còn được, giường rộng lăn lộn thoải mái, xông hơi nóng vừa đủ, toilet, móc treo...nói chung là mọi thứ đủ đầy chỉ không có xong khô.
Thay đồ vào xông hơi cái cho khỏe, ngồi trong đã thấy em vào lượn lờ trước phòng xông, ngồi 1 lúc cũng bước ra em nó liền chạy lại chào hỏi lấy khăn lau người, mời ngồi mời nước mà mình chỉ đợi "mời xơi em" :D Em nó bảo đợi khô người xíu rồi em đấm bóp cho anh trước sau đó hãy tắm và sướng sau nha anh. Nghe cũng lạ cũng hơi khác so với quy trình nhưng thấy cũng hợp lý. Thế là lên giường nằm cho em nó làm khỏe. Phải nói là tay nghề cao, đấm bóp rất đã, có lực và đặc biệt là rất nhiều bài từ chân tới đầu. Một lựa chọn xứng đáng cho bác nào thích làm khỏe.
Xong phần khỏe rồi, "khỏe xong rồi giờ đi tắm cho sướng nha anh" em nó nói mà nghe kích thích dễ sợ. Em nó túm đầu mình dậy lột quần ra xong từ từ lột từng cái áo cái váy trên người em xuống, lúc này mới thấy được trọn vẹn body của em.
No.29 - ngày đầu tiên đi làm ở Dubai và mình là người đầu tiên mở hàng cho em nó
- Body: có da có thịt nhưng không phải dạng chuppy, face dạng bình thường, hay cười và rất biết bắt chuyện, 2k1 nhưng đã lăn lộn nhiều năm trong nghề. Từng làm ở Minh Tâm, là 99 cũ bên Tokyo Q3, bác nào muốn TÌM NGƯỜI THÂN thì có thể ghé Tân Định yêu cầu 29
- Vòng 1: là bưởi, mềm mại
- Vòng 2: có lipit là chắc so với body của em
- Vòng 3: doggy chắc phê lòi
- Vòng 4: múp rụp, tỉa tót gọn gàng
Em đưa vào bồn tắm, tắm trên tắm dưới xong em luồn ra sau lưng mình bắt đầu kích thích, tay chân và cái lưỡi ma thuật của em làm việc liên tục, sau đó kêu mình nằm dựa vào và bắt đầu màn phê pha trong bồn. Phải nói em còn trẻ nhưng kinh nghiệm đầy mình, cả khỏe cả mệt đều làm rất tốt. Phê pha 1 lúc thôi bảo em lên giường. Nằm úp và em nó bắt đầu bài nuru, e bắt đầu dùng cặp ngực mềm mại của mình kết hợp với cái lưỡi ma thuật đi mọi ngóc ngách không sót 1 chỗ nào, rồi dùng tiếp con chim non kia cạ khắp người sau đó quay người lại tiếp tục 1 vòng như vậy, em nó còn chủ động cạ con chim non ấy vào ngón chân cái lướt dần dần lên tới con ciu phải nói là phê thật sự. Sướng quá mà chỉ biết nằm hưởng thụ đến nỗi em nó phải chủ động cầm ngón tay cho vào trong con chim non ấy, nước nôi lênh láng, kỹ năng bú mút thượng thừa, âm thanh kết hợp nằm sướng tê người. Mà sướng quá em nó ko cho ra, bảo là chưa hết bài đâu anh nằm đó mà hưởng thụ đi em ko cho ra sớm vậy đâu, u là trời sự dâm của em nó bộc lộ ra hết rồi. Sướng quá chịu có nỗi đâu thế là bắn tung tóe phê pha thật sự. Nằm nghỉ mệt 1 chút xong ra cho em nó tắm lại, tắm xong lấy khăn lau người rồi ngồi xuống còn ko buông tha cho con ciu của mình nữa chứ, cũng bj chơi đùa với nó 1 chút rồi mới chịu buông tha cho ra về.
Thiệt hại: 1 củ tip + cafe cho nhân viên, cảm ơn cơ sở tài trợ và @MC Event trao code free
Phải nói 29 là 1 số đáng check, kỹ năng đấm bóp cả kỹ năng làm tình very good, nhẹ nhàng tình cảm chu đáo. Sẽ ghé lại gặp em. Nay là khách mở hàng của em nó hi vọng là em nó cũng sẽ được đông khách.

• Wow
  • Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Neo, haiau_sea and JokerZ Lam

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
800
338
0 ₿
Dubai Tân Định xin cám ơn a đã trải nghiệm và để lại những đánh giá tích cực ạh
Hi vọng sẽ được phục vụ anh thêm nhiều lần sau nữa nhé B03B03B03

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
ý có bé mới kkkk

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Pé 29 Mlem Mlem chảy nước dãi luôn áh... ta có nên vấp té ở nơi đâu lồm cồm bò dậy ở nơi đấy hok nhỉ yociexp28yociexp28

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
đi lén kiểu ji ra cửa cũng thấy tui =))

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
  • Haha
Điểm cảm xúc: Uchiha Itachi

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
@thanhtung93 ... Thanks Sư Huynh Massage >> người đầu tiên mở hàng Pé 29 & đi về đã có bài Report khá chân thật chia sẽ. Xin Đa Tạ ^^!