Bình Tân Chuột bạch ms Đại Lạc bình tân

Lượt xem: 5,560

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
13
183
51
Tphcm
0 ₿
Hôm nay ngẫu hứng cũng như ức chế vì trong *** không thấy ai post bài về ms Đại Lạc trừ bạn grab nào đó. Nên hôm nay đi thử.
Vé thường : 150k
Ko đi vip nên ko quan tâm
Về csvc: mới đẹp
Phần ms khoẻ thì mình thâý ko bằng bảo khang q10.( E làm mình từ bên bk qua đây)
Thư giản thì thoải mái hơn bên bk là mấy e cho tự nhiên khám phá.
Chỉ có mấy a phục vụ là ko nhiệt tình như mấy chỗ khác thôi.( Mới đi lần đầu mà mấy a ko chỉ gì hết )

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
bên này HJ hay BJ bác =)) chạy ngang mấy lần chả bít nó là thể loại gì =))

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Tôi đi chổ này vài lần và cảm giác cuối cùng khiến tôi tạm biệt luôn. Phòng xông hơi và tắm nam tập thể là hổng ưa rồi. KTV thì chỉ có vài người làm tốt, cả đám ngồi chờ dài cổ, *** ktv còn lại thì không đẹp và, xin lổi, làm biếng vô cùng, mat-xa khoẻ thì sợ nhọc công, chỉ chăm chăm HJ rồi sau đó đấm bóp gãi ngứa chiếu lệ để hết giờ. Lúc đó, tôi tự hứa sẽ không bao giờ quay lại. Không biết tình hình bây giở có cải thiện hơn không.

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
13
183
51
Tphcm
0 ₿
Bạn đi vé thường thì xông hơi tập thể đúng rôi. Còn phòng tắm nam giờ riêng rồi. Ktv thì mình đi e nó đấm cũng tạm ổn ah.

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Hồi đó, không có chia loại vé nên chỉ có một phòng xông hơi chung thôi. Bây giờ họ phải nâng cấp để cạnh tranh.

• Like
Điểm cảm xúc: mrbeansg

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
13
183
51
Tphcm
0 ₿
Bây giờ đa số phòng thường thì xông hơi chung phòng vip thì có xông hơi trong phòng luôn.