Chuột bạch ms Ngọc Điệp - em số 19

Lượt xem: 20,838

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Chiều nay tính đi thăm em 19 VH, ai ngờ em nghĩ, bùn quá nên đi về... đang về thì thấy trời chuyển mưa, mà trong người cũng hơi bức bối chút (vì ko thăm đc người cũ :p), ghé tạm vào đây chú mưa luôn.

Chỗ này là ks nên CSVC khá tốt, rộng rãi, sạch sẽ, chỉ có phòng VIP 150k/90ph. Địa chỉ: 354/32 Phan Văn Trị (đến ngay góc Phan Văn Trị - Phạm Văn Đồng là thấy hẽm vào)
Mới ghé lần đầu nên random luôn chứ biết sao h ;)

Em số 19, 24t - 25t, nhỏ con, face tầm 4.5 - 5đ thui, 3 vòng tạm được nhưng ko hợp gu tui lắm. V4 không check (tại em ko hợp gu nên cũng lười lười)
Bỏ qua cái màn tắm táp cho đi, VIP chỗ nào cũng như nhau :D
Ms khỏe : bt, lực còn yếu, ko đủ đô tui, ở đây cũng có đá nóng nhưng tui ko có yêu cầu.
Thư giãn: Có HJ & BJ, tui chỉ đi HJ thui... em ko có skill gì nhiều, bú ti này nọ thui, nhưng cũng nhẹ nhàng :cool:

Tổng thiệt hại: tic 150k + tip 200k = 350k

PS: chỗ này hơi ít ktv, tầm 12 người chia 2 ca 9h sáng và 9h tối... thiếu thì điều từ cơ sở Hà Tài gì đó đối diện bên xe miền Đông.
Ở đây cũng có vé giảm phòng VIP còn 80k

Xong 1 ngày chuột bạch. Thanks các bác đã đọc!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Tui ở thủ đức, trên đường đi làm về thui... chiều định đi thăm số quen mà nghĩ, trên đường về bùn nên nhắm mắt đưa trym vào đại :D

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
Bác đi từ VH qua Bình Thạnh mà bác kêu là trú tạm, vãi gần :D

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
haha... đi VH ko gặp em cũ, bùn nên về, còn chỗ này nằm trên đường tui chạy về thui bác :D, ko gặp đc em bên VH nên thằng tèo khó chịu biểu tình đó mà :oops:

Di_Ma_Sa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/3/16
Chủ đề
0
5
1
0 ₿
Tui thấy phòng sáng sủa , rộng, xông thuốc, đá nóng ok.
Giá 150k thì ok, KM 80k thì ngon.
Em số 2 cỡ 26, 27t mới chuyển từ nơi khác về. Người cao thon,
nhẹ nhàng bj tốt phê ...

Hoang456987

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/8/17
Chủ đề
0
1
0
38
0 ₿
Chổ này thề ko bao giờ đi lần 3,lần 1 lúc vé còn 120k đi lúc 12g gặp ngay 1 em như ngáo đáo đấm đc 5 phút anh ơi thư giản ko em tới cử rồi típ đại e nó 200 đi về,lần 2 sau 2 năm tiện đường về thấy csvc khá hơn nghỉ chắc đổi chủ vào thử massage đc 10 phút chả biết đánh đấm gì mà chăng thấy khỏe toàn thấy đau cứ 1 chổ đấm hoài bầm mình nói e nó đấm chổ khác đc 2 cái quay lại chổ củ roì kêu anh ơi thư giản nha bên e có 2 kiểu thường 200 sexy 400 (haizz gặp cá sấu thì chỉ muốn lượn cho lẹ chứ 2 với 4 gì)
-->tóm lại vẫn trung thành với massa svh quận 10 tốn thời gian đi mà khỏe trên lẩn dưới,còn ngọc diệp này tởn tới già