Chuột bạch ngày mưa thứ 7 tại MS Sky

Lượt xem: 2,123

Pcn2102

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/7/20
Chủ đề
1
8
3
32
Quận 1
0 ₿
Số là vừa thấy chương trình km vip thái 250 của Sky nên mình rủ thg em đi thử.
Không biết các bác trước đi ntn nhưng lần này mình vào tầm 16h chiều thì chỉ còn 3 số 6,11,21.
Mà nghe tư vấn là 11 mới làm ngực lại nên không đi Thái dc nên chỉ có thể chọn 6 vs 21. B13

CSVC: Phòng ốc rộng rãi, phục vụ 1 chai nước suối, phòng xông khách vào mới mở, tuy có bồn tắm nhưng khách chỉ đc ktv cho tắm vòi sen.B10

Service: Mình đi số 06, em nó chỉ tầm 41kg trong khi mình tận 90kg nên cảm giác lúc làm khoẻ nó chả thấm tháp gì kiểu như muỗi đốt inox. Không biết các bác đi ntn nhưng em có cảm giác còn công nghiệp vs lại bài đấm đá nó rời rạc.

Về phần mệt thì thì em nó làm khá ok với khâu đi Thái, BJ nên em không phàn nàn nhiều, giờ giấc đúng đủ không hối thúc.
Thiệt hại tic 250k, tip 500k.
Về thg em mình nó đi 21 chả biết như nào nên mình chả ghi ra chì là thấy ông nội ra sớm 30' và ngồi gank liên quân ở sảnh B10
Hy vọng cơ sở đợt sau bổ sung thêm nhiều nhân viên vs lại đấm đá theo bài và cho khách tắm bồn ngâm nước nóng nhé, chào thân ái và quyết thắng B11

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
ấy dà hạng cân chênh lệch quá 41 vs 90 kkk. Để pé này X vô thăm chắc được nè, đô tui chỉ hơn 60 kg chắc quần với ẻm được B32

• Haha
Điểm cảm xúc: Pcn2102

Pcn2102

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/7/20
Chủ đề
1
8
3
32
Quận 1
0 ₿
Hahah bữa tui xong ra sảnh chờ thấy thg em tui nó đã ngồi đó 30' gank liên quân mặt mũi tối om, nói chứ theo em thì khá công nghiệp nên nếu bác có thử mà ko hài lòng thì đừng la thg em không báo trước nhen

Massage Sky

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
21/8/20
Chủ đề
3
13
15
0 ₿
Xin chân thành cảm ơn anh đã đến cùng bạn, hiện cơ sở đang tuyển thêm nhiều bé mới và cũng đào tạo lại tay nghề massage khỏe cho mấy bé tốt hơn, hy vọng lần sau anh đến sẽ hài lòng.

• Like
Điểm cảm xúc: Pcn2102

Pcn2102

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/7/20
Chủ đề
1
8
3
32
Quận 1
0 ₿
Mình chỉ góp ý là nếu có bồn thì nên cho khách ngâm bồn tắm nước nóng thay vì phải tắm vòi sen, dầu tắm có thể thay bằng loại khá thay vì lifeboy, thêm sữa rửa mặt, về làm khoẻ nên có bài bản để khách không cần phải yêu cầu em út làm này nọ cho anh.
Em thì tướng con trâu nên tư vấn mấy bé 50kg trờ lên tí chứ nhỏ bé quá chả xi nhê thớt ơi, chiều khách tình cảm tí là dc nè.
Chúc cơ sở làm ăn phát đạt hơn, sẽ quya lại để checki thêm lần nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Sky