Q.2 chuột bạch q2 gặp bé 06

Lượt xem: 969

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Phan King

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
24
56
18
0 ₿
Thấy có sala q2 mới cũng rủ rê đồng bạn đi check chuột bạch vì csvc nhìn ngon quá , lại km 50%
Đường từ q11 qua q2 phải nói là xa xôi mịt mù, chạy theo gô gồ mà bở hơi tai, may đi chugn với thằng bạn ko chán lắm vừa chạy vừa tám , tới nơi thì nhìn vào tưởng là cái spa chứ không phải mát xa , csvc đẹp xịn cho 10đ
vô nghe tư vấn 1 hồi 2 thằng lụm cái vé relax vip 1t2 luôn vì có code giảm 50% ròi, hỏi mấy bé ktv thì còn 06 vs 26 nên mình chọn bé 06 còn 26 để thằng bạn
Năm phút sau cũng được mời lên phòng , bước vô xông hơi để đẩy hết bụi bặm ra khỏi người , đang ngồi thì thấy bé vào mình cũng đẩy cửa vào, nhìn bé kiểu nho nhỏ dễ thương da trắng trẻo , chào hỏi xíu thì bé lấy khăn lau mồ hôi giúp mình , ngồi tâm sự khám phá nhẹ bé tí rồi bé dắt đi tắm , vô bồn bé kỳ cọ cho mình sạch sẽ rồi bắt đầu chà người bé lên người mình, cực kỳ phê, rồi bé con bj cho mình trong bồn nữa, tay mình tranh thủ khám phá nhìu hơn, vừa mò vừa nghe bé rên làm mình chịu không nổi mà ra lun. Xong xuôi cả 2 lên giường nằm cho bé mát xa
bé nhỏ người đánh đấm rất có lực khỏe lắm , xong đc chà đá nóng cũng phê
khỏe xong bé bắt đầu chuyển đến làm thái , lưỡi bé lướt qua lướt lại rồi đá lưỡi làm nổi hết da gà , lật lại bé tiếp tục lướt lên xuống rồi kẹp bánh mì , xong lại lick ti rồi sốc nhẹ thằng nhỏ , mình kéo bé lên bú ti bé một chút rôi tay tranh thủ khám phá khe suối của bé, nước nôi ra dồi dào , bé hiểu ý xoay người lại 69 BJ nồng nhiệt , v4 đưa lại gần cho mình dễ khám phá mình thì cũng vừa vet vừa móc , một hồi sau cũng xả được cái thứ 2 tê tái, đường về nghe thằng bạn kể con bé 26 cũng nhiệt lắm, để hôm nào 2 thằng cùng ghé lại chuột bạch tiếp
thiệt hại : 600 cho tic và 1200 cho tip , pv thì thằng bạn cho rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.