Q.2 chuột bạch Gold Q2 cùng bé 68

Lượt xem: 1,158

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đi Thông Nòng

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
28
58
36
0 ₿
nay ship hàng qua q2 chợt nhớ có cái sala gần đây , láy cái code rồi chạy qua chuột bạch luôn , ngắm dàn ktv mê mẩn rồi yêu cầu tè le sau một hồi vật lộn với lễ tân thì chốt được bé 68 .
ngồi xơi nước 1 hồi cũng được triệu tập lên phòng , cơ sở ở đây khá xịn xò , trang trí với decor nhìn không thua gì mấy cơ sở lớn trong trung tâm , sang trọng và có phong cách
Xông hơi ở đây lên nhanh và hơi bị nóng , mình ngồi được xíu là phải chạy ra vì chiệu không nổi , ngồi ghế ún miếng nước thì em nó bước vào , nhìn mặt dễ thương, vui vẻ , body có da có thịt , v1 đối với mình thì hơi nhỏ , v3 thì ngon , em nó chào ngồi tám chuyện vài câu rồi dắt đi tắm , lúc kỳ cọ thằng em còn cố ý sóc sóc làm cứng thằng nhỏ nữa , còn bảo là thử xem hàng họ anh ngon không chút em ăn nữa , thiệt là ghê góm.
Mát khỏe: đấm có lực, cũng nhiều bài, cũng bẻ chân bẻ cổ này nọ, đá nóng các kiểu khá tốt
Mát mệt: v1 của bé thì không to lắm nên khi chà mình chưa thấy cảm nhận được nhìu , nhưng bé biết dùng lưỡi bù lại phần này , bé đi lưỡi nhìu và lâu nên mình rất thích , lật lại bé tiếp tục màn dạo lưỡi khắp người trước khi bé liếm trụ rồi nuốt nó vô miệng , bé BJ và đá trứng nhiệt tình làm mình không kềm được lấy tay móc cua em nó khí thế, nước ra khá nhìu , có thêm âm thanh JAV của em kích thích nên mình cũng chịu không nổi mà bắn ra, lúc ra mình bắn hơi mạnh làm bé cười bảo anh bắn vậy là em có bầu luôn , mình cười hehe rồi ra cho bé tắm lại rồi đi về
về bé 68 dễ thương, vui vẻ , nhiệt tình
V1: hệ cam việt, xài ổn chứ chưa ngon
V2: eo ót có lipid xíu
V3: ngon, doggy thì cháy
V4: đụng vào là ra nước
tic + tip 1tr2 , chuột bạch kỳ này khá ổn với mình

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề