Chuột bạch số 27

Lượt xem: 6,820

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Onglaido119

Tù Binh
Banned
2/5/16
Chủ đề
13
159
74
38
Đâu cũng là nhà
0 ₿
Thân chào anh em
Cũng vài hôm rồi, sau lễ phi xe từ Vtau về lại Tp. Đang mệt đi qua thấy cái bảng Massage VIP to tổ chảng. Oke ghé vô luôn
Bấm số xin code. Vô hầm rồi đi thang máy lên hẳn lầu 5,đi Massage là đi thang máy riêng chỉ có lầu 5 nên anh em yên tâm không sợ lạc nhá. Do nhân viên chưa thấy ai sử dụng code nhưng vẫn giảm. Vé VIP từ 250 xuống còn 185.
Vô tới phòng không quên chú locker 20k nói nhỏ, gọi cho anh bé nào xinh xinh chút
Đánh giá chung
Phòng ốc rộng rãi thoải mái, có nhạc nhẹ, 1 đĩa trái cây, 1 tách trà gừng nóng( cái này do mình yêu cầu, ai không thích thì có thể gọi bò cụng hay bia cũng có)
Rồi xông hơi, đang xông thì em nó vô. Sau 5 phút nóng quá chịu không nổi mò ra. Em cũng tắm cho mình( có 2 cái đầu , đầu nào em nó cũng tắm sạch sẽ hết)
Nhìn qua đánh giá
Face: 7đ
V1: hệ cam, còn chắc nịch 8/10(cái này do sở thích của mình thôi)
V2: có chút lipit
V3: Căng, mẩy 8đ
V4: Nước nôi đầy đủ
EM nó đấm bóp có lực, rất bài bản, thích nhất mấy cái khoản bẻ khớp chân, tay đầu. Nghe tiếng xương kêu đã gì đâu không
Về khoản massage mệt, em ấy BJ, khám phá thoải mái.
Về em 27 này mình kết nhất cái miệng cười, duyên lắm. Hết time 90 phút bo em ấy 400k. Thoải mái. Ra ngoài quản lý mời vào phòng nghỉ dùng trà, rồi xách xe đi về
Bác nào chưa biết địa chỉ cứ google Massage Thành tài tân bình nhá
Hết cái Rp
P/S: do thích ẻm nên mấy ngày gần đây đều đi ẻm nên chưa bik thêm số nào. Khi nào đi số khác sẽ về Rp típ

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Tks report,chổ này mở lâu chưa nghe tên lạ quá,hay tại mình gà mờ ta :)

Onglaido119

Tù Binh
Banned
2/5/16
Chủ đề
13
159
74
38
Đâu cũng là nhà
0 ₿
Mở hồi tháng 10 năm ngoái bác @Electro ơi@@. Cuối năm đi nhậu nó cho cái vé mà không xài. Hjc mấy lần đi VIP 250K. Lên diễn đàn đọc alo thử hotlien xin code xài được. VIP hay Thường đều có code hết bác @Nuphero . Mình hay đi VIP nên cái Thường giá còn nhiu không bik nha. VIP thì hồi hôm đi hết 185K

Nuphero

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/1/16
Chủ đề
6
134
20
0 ₿
Code VIP có 155k à. Đi 27 nhưng không hợp gu lắm :(

banhmikepxucxich89

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/3/13
Chủ đề
1
26
2
0 ₿
Phải tướng hơi đô. Đùi nhỏ mông to sau lưng có hình xăm dream catcher giữa lưng k chủ thớt

Nuphero

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/1/16
Chủ đề
6
134
20
0 ₿
Sao tui đi em này thấy tướng nhỏ mà ta? Đâu có đô. :confused:

chen

Binh Nhì
Bé Thích Massage
31/10/15
Chủ đề
1
71
19
0 ₿
E 27 va 92 e nào teen ha mấy bac

Onglaido119

Tù Binh
Banned
2/5/16
Chủ đề
13
159
74
38
Đâu cũng là nhà
0 ₿
Uh. Bé 27 này nghỉ rồi. Từ hồi bé nghỉ mình đi bên đó gặp bé 30 mà nản quá. Không muốn RP lại nên bỏ bên TT luôn rồi. Giờ chuyển qua Tây Thi :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.