Chuột Bạch Thành An

Lượt xem: 6,994

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hikki69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/16
Chủ đề
8
221
42
33
0 ₿
Vào một ngày đẹp trời đang đi ngoài đường khu quận 3 thì bổng dưng trời đổ mưa . WTF e vừa chú mưa vừa suy nghĩ trong đầu . Nhớ nhớ gần đường Điện Biên Phủ có cái MS mới đăng trên DĐ nhễ . Đành chạy tới .
Địa điểm : nằm chính giữa 2 đầu ra vào thoáng mát , sạch sẽ , kín đáo , e rất thích đặc điểm này .
Tới nơi , WOW , WTF mới sáng sớm mà gì trong đây như cháy nhà vậy khói tùm lum . Bc vào khói quá thì ra là xông nha xả xui gì đó ( phong tục này không biết nên minh không nói nhiều ) . Vào tới quầy tiếp tân nó hỏi mình đi thường hay VIP .
Thế mình mạnh miệng bảo thường thôi em :D , thế là thằng Locker mới dắt lên lầu WTF a mày chưa thay đồ tắm gì dưới mà sao lên phòng sớm thế ku , lên anh quản lý nói khách đi thường mà em dắt lên đây chi cho khách thay đồ dưới mới lên . Tính tôi làm biếng lên xuống lầu , thôi đành đổi phòng VIP vậy
Csvc : Vip Y như trong hình , do mới mở đc 1 tháng rưỡi nên nhìn sạch sẽ lắm ( phòng thường thì mình ko biết )
không nói dài dòng nữa mấy bác à giờ giới thiệu em nó vậy

KTV : mình vào VIP 7 kêu số 7 méo có :mad: , thế là đành móc 30k ra đưa cho a quản lý thế là đc em ( con dê )
Face : 9/10 dễ thương má lúm đồng tiền ( do em thức đêm nên là nhan sắc hơi xuống , hồi đó em là số 3 Du Xuân )
V1 : 7/10 vừa tay e mấy bác ạ
V2 : 7/10 eo ọt đầy đủ
V3 : 6/10 vì em thích đít bự :p
V4 : khám phá thoải mái nha mấy bác ( nc vừa đủ sài thôi )

MS Khỏe : 6/10 em đấm cũng oke , nhưng mà chắc do mình trâu quá @@ hay sao ấy ko biết
MS Mệt ( BJ nha mấy bác mệt mới HJ thôi ) : 9/10 tuyệt với , em đi đường tùm lum búa lua xua mấy bác tự khám phá đê ( sorry e ko nói vì ....:rolleyes: )

P/s : Em này dễ thương oke , mấy bác quậy chắc em ấy cũng chịu quậy , nhưng mình không thích quậy lắm ;);)

kedibui

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/6/16
Chủ đề
7
89
14
41
0 ₿
Số mấy vậy bác??

Khanh Trần

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/7/16
Chủ đề
1
22
2
0 ₿
E xin cái địa chỉ xem nào.

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿
Thông báo thông báo
Cơ sở chúng em ca đêm có 69 moi người nhỏ nhưng hàng không hề nhỏ mấy bác có rãnh test xem sao ah
Vong 1 chết người hiiii
So 69 có massage thái luôn nha mấy bác

• Like
Điểm cảm xúc: kedibui
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.