Chuột bạch The Sun - 1 buổi tối sung sướng

Lượt xem: 10,199

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
07/08/2015

Hum nay ở nhà buồn quá nên lấy em AB chạy lang thang 1 mình ra ngoài Đại lộ Đông Tây hóng gió , chạy lòng vòng ngoài đường hoài mà trong đầu trống rỗng , chẳng biết đi đâu nên nghĩ đến ms ... nên quyết định chuột bạch vào chỗ ms khác xem sao , vì trên forum chưa thấy bác nào report ... nghĩ xong thì chợt nhớ là trong bóp còn có hơn 100k , thôi thì kiếm cái máy ATM nào rút vài trăm để chăm sóc cho thằng ku vậy ... sau đó mình chạy đến Hotel THE SUN , chạy xe thẳng xuống hầm gửi xe , rùi vào thang máy lên lầu 8 .

Chỗ này thì dưới lửng là Nhà Hàng , lầu 1 - 7 là Hotel , lầu 8 - 9 là ms ... mình có chụp vài tấm hình up phía dưới . Lên lầu 8 thì thấy CSVC cũng khá ok , dc biết chỗ này có ms Nam , Nữ và Gay lun nhé . Thay đồ xong thì xông ướt , xông khô , tắm rửa rồi chuẩn bị lên phòng . Locker ở đây ko vòi tiền , KTV làm đúng giờ mới xuống chứ ko câu giờ như mấy chỗ khác

Tic : 160k - 60 phút (ko có phòng Vip nhé)

+ Vào gặp Locker thì nó hỏi : "anh trai đi ms Nam hay Nữ"
+ Mình trả lời : "Nữ đi em , gọi em nào xinh tươi nhá"
+ Locker : "ok , anh yên tâm , vui vẻ xong thì đừng quên em nhé"
+ Mình : "tất nhiên rồi"

Vào cái phòng nhỏ nhỏ xinh xinh thì thấy 1 cái giường + 1 cái máy lạnh + 1 cái loa + 1 cái tivi 24 inch (có hình phía dưới) thấy là khoái rồi đó ... mới tắm xong vào phòng lạnh thấy mợ =.=! Phòng có mở nhạc nhẹ , trong khi chờ đợi em nó vào thì mình mở tivi xem cho đỡ buồn . Cuối cùng thì em nó đã vào , trước mặt mình 1 em khá xinh đẹp , cũng khá cao , mình cảm thấy hứng thú với em nó rồi đây . Em ms mạnh tay , mình thích như thế (chứ gặp mấy em ms mà cứ khều khều bóp bóp là thấy chán cmnr) ... chống chỉ định với bác nào yếu nhé , bác nào yếu thì nói em nó ms nhẹ lại tý ^^! Em nó đấm rất bài bản , vừa đấm vừa nói chuyện , em nó nói chuyện nhẹ nhàng , tình cảm , dễ thương , thẳng thắng , nhiệt tình ... mình hỏi gì là trả lời cái đó , dc biết là em nó mới vào làm nữa tháng , lúc trước em nó làm ở trên Bảo Lộc .

Ms khỏe xong thì đến ms mệt , em nó HJ cũng bình thường như mấy chỗ khác , ko có chiêu gì đặc biệt lắm ^^! còn 2 tay mình thì khám phá cơ thể của em nó , 1 tay bóp vếu , 1 tay mò xuống V4 ... em nó nói "anh bỏ tay vào trên lưng quần của em cho nó dễ" (nghe là khoái rồi đó) ... V4 em nó còn khá bót , mình đưa 1 ngón vào nghịch thôi , đưa 2 ngón sợ em nó đau rồi ko cho nghịch nữa là khổ :D ... Sau 1 lúc thì thằng ku bắn pháo hoa trong niềm vui sướng :D , em nó xin phép mình ra ngoài để vệ sinh . Sau đó em nó vào kêu mình ngồi dậy để đấm lưng tiếp , rồi em hỏi : "anh đấm chân hay đấm lưng nữa ko để em làm tiếp" ... mình : "em đấm chân cho anh dc rồi" . Cuối cùng thì cũng hết giờ , ghi Tip 250k :D ... Nói chung thì mình khá hài lòng về em này , sẽ còn trở lại với em này vào 1 ngày đẹp trời :D

Đánh giá chi tiết số 15 :
+ Tên : Loan
+ Tuổi : 1990
+ Cân nặng : 48kg
+ Chiều cao : 1m62
+ Quê : Cần Thơ
+ Mặt : 8/10 , đẹp
+ V1 : hệ cam
+ V2 : khá ok
+ V3 : ngon
+ V4 : khá bót , sv tốt

Số nên check nếu đi 2 người : 07 - chị họ của em 15

Tổng thiệt hại : Tic 160k + Tip 250k + Locker 20k + giữ xe free = 430k

Địa chỉ : 19 - 21 Nguyễn Hữu Cầu , Quận 1 (gần chợ Tân Định)

Sửa lần cuối:

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Trừ phần thư giãn bác viết sơ sài thì còn lại đều ok :)

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: satthutrengiuong

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Ban giám khảo đâu, vô chấm bài kìa! Admin, danchoi80, Hitaro!

Tien

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/8/15
Chủ đề
1
7
2
37
0 ₿
Tui nua

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
tùy theo sở thích của mỗi người mà bác , viết rp ai thích đi thì đi :D ... như mình thì thích BJ , nhưng gặp em nó chỉ làm HJ thì cũng tạm chấp nhận thôi chứ biết sao :D

đã gửi hình cho mấy bác trên , hy vọng là hợp gu với mấy bác :D

yêu mát xa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/8/15
Chủ đề
0
3
3
33
0 ₿
Cho e hình vs bác

hellboy

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/7/14
Chủ đề
2
63
8
34
0 ₿
cho e xin hinh cua e no nha bak. thanks!

ngoctuan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/5/15
Chủ đề
4
67
13
0 ₿
Like tinh thần trãi nghiệm chỗ mới của bác. Tiếc là ở đây chỉ Hj. Gần đó có DX bj :d
Bác cho mình xem hình KTV với nhé

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
mấy bác tự inbox rồi mình gửi hình nhé , giờ mình đi ngủ , g9

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
bak cũng thik thể loại này nữa à??? đi mấy chỗ sang qua mấy chỗ này chán ồm hà.đã đi quen chỗ nào thì đi chỗ đó lun chớ thay đổi dễ tuột cảm hứng lắm mà còn sợ nữa. mình nhớ hồi đó bên HL bak Hido khen em 88 dữ lắm nên mình đi thử 1 lần thấy nó dơ dơ sau đó với lại lúc em nó bj cho mình về nhà mình lo lắng sợ nên nghỉ đi mát xa mấy chỗ như thế này luôn.

hellboy

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/7/14
Chủ đề
2
63
8
34
0 ₿
lau lau mun doi khau vi ti ma bak kham. di 1 cho hoai de bu nham chan lam;);)

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Tả cảnh wá trời tới phần chính chỉ có mấy dòng :( còn lại là câu like bằng share hình ảnh :( bác này cần học cách viết bài của mấy lão làng,chứ thi đua mà đọc vô ko có cảm giác gì hết :D

Sửa lần cuối: