Gò Vấp chuột bạch thử ms CHIỀU CHÂU ở Nuyễn Văn Khối gò vấp

Lượt xem: 9,873

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,527
1,091
38 ₿
Nay Nhím rảnh rỗi đi cafe với bạn xem bóng đá vn-oman ở gần công viên làng hoa mà vn lại thua chán quá mà đi về thì thấy đèn nhấp nháy nên bị hoa mắt lỡ tay quẹo vào
Vô nhìn sơ thì quầy lễ tân sáng sủa , bé lễ tân mặc sơ mi hở cúc nhìn rõ khe ngực mà hồi hộp ghê. Làm thủ tục thì chuột bạch nên đi vé Thái 500k thôi ko đi vé cao hơn
Locker dẫn mình lên tít tận lầu 3 mà k có thang máy...hậu covid nó ghê gớm lắm ae ạ, leo tới lầu 3 thở như chó. Nghĩ bụng tí vô k biết làm ăn gì nổi k đây trời
vào phòng thì tìm mãi phòng k có cái quần ku cậu chạy ra sào phơi ngoài lấy cho cái quần mà vẫn còn hơi ẩm ẩm....thôi kệ mặc đại mấy phút chắc cũng k sao.
B12
Vào xông hơi thì phòng xông cũng hơi có mùi lá xả và đủ nóng. ok good.
Đang xông đc 3-4p gì thì bé vào nhìn mờ mờ thấy cặp đùi thon là mừng rồi vì mình thích gu mình dây loli chứ k thích xôi thịt. Lú ra bảo em chờ a tí cho a xông hơi thì gương mặt bé khá xinh, có răng khểnh nhé.
Xông xong ra cbi tắm thì bé lột nude 100% luôn...nhanh mắt liếc sơ thì đánh giá

mặt : 8đ, nhìn na ná con bé trong công ty và có thêm răng khểnh cười duyên lắm nha
v1 : mình dây loli nên nhìn như kiểu gái mới nhú, núm nhỏ. vì đúng gu nên duyệt
v2 : chả có tí mỡ
v3 : vừa đủ theo kiểu mình dây, láng mịn
v4 : lông có tỉa cho gọn đẹp chứ ko để mọc um tùm

CHỐNG CHỈ ĐỊNH CHO AI KHÔNG HỢP GU MÌNH DÂY CÂY CẢNH

Vé thái nên mình cũng muốn tắm qua loa cho xong chứ k đòi hỏi gì và cả tối rồi tắm lẹ không bệnh
Massage khỏe em đấm bóp yếu. hơi thất vọng phần khỏe của em vì đang mỏi muốn đc đấm đá túi bụi mà e nhỏ con quá nên làm k có lực. nhưng cũng đi đủ các món từ vai , tay , chân , đầu
Trong lúc MS khỏe thì em nói chuyện niềm nở , vui vẻ , thân thiện làm cả 2 không còn ngại ngùng -> điểm cộng nhé

Tới màn đi Thái thì ta nói nó hơi buồn cười vì như đã trình này ở trên v1 theo kiểu mới nhú nên chà thái v1 cảm nhận tàm tạm nhưng có cảm nhận đc thêm cả xương sườn của bé luônyociexp115
Lúc chà thái có thả kiến ở cổ , lỗ tai , 2 bên sườn cùng thở gấp tạo điểm nhấn

Xong thái thì lật lại để mệt. Bé lick ti 1 cách chuyên cần, xong bên phải rồi qua bên trái, thằng em mình biểu tình dữ dội nhưng bé cứ túc tắc mà làm mới ác. lick chán 2 ti xong lại trườn xuống chơi bắn bi mặc kệ thằng em đứng chào cờ, bé bắn bi mà 2 quả tưng tưng va vào nhau luôn á. Rồi bắn bi chán lại liếm bẹn với đùi...rồi chừng nào mới tới công chuyện đây trời. Chờ mãi thì bé cũng dính cái môi vào đầu thằng nhóc , má ơi muốn chết luôn. Rồi em nó BJ theo nhịp của nhạc...hên là nhạc du dương chứ mà remix thì chết Nhím
Bé BJ khá nhiệt tình và có 1 điểm nhấn là nhiều nước miếng chứ k bj khô, bj 1 hồi mình cảm nhận đc nước miếng chảy dọc thân thằng nhóc. Nhím khá thích điều này, ông nào sợ dơ thì chúng ta không cùng tiếng nói nhé.
Mình hỏi thử là e quay lại 69 không chứ k hy vọng nhiều thì bé đồng ý luôn, v4 có tỉa nên khá thoáng để vỉa hàu. Uh thì bé ăn chuối mình ăn hải sản lại. Lúc tắm thì bé có vệ sinh cho bé rất kỹ + thêm dung dịch vs nữa nên thơm thơm phê phê
sau 1 hồi quằn quại 69 96 thì mình chủ động báo là mình ra. thế là em nó đổi qua tay và ịn luôn cái v4 vào mặt Nhím -> Thằng em thì khóc thằng anh thì ngáp ngáp.
xong việc ra tắm rửa đi về thì có cho xài ké nước xúc miệng nên yên tâm răng miệng thơm tho

kết luận bé số 39
khỏe : yếu
thái : mắc cười
mệt : tốt
thái độ : vui vẻ

Kết thúc chuột bạch cũng coi như là thành công
có ít ảnh cho ae thị dâm (có hỏi bé rồi nhé)

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Papa Sang