Chuột bạch và chút cảm nhận về số 20

Lượt xem: 8,976

hunter_man

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/14
Chủ đề
6
164
24
35
0 ₿
-- Cái này em đi cũng khá lâu rồi..độ khoảng 1 tháng trước. Số là hôm đó có việc đi ngang đó..thấy bên ngoài đang căng biển giảm giá. Dự tính test thử ...TRước ở Forum cũ cũng nghe anh em chê chỗ này. CƠ mà cũng có nghe nói đổi chủ mới nên em dự tính làm chuột bạch ạ...

... Em đi tầm khoảng trưa nên vắng vẻ..mà hình như có 1 mình em ... MỚi tới có 1 cậu lon ton ra dẫn vào..... NHìn sơ bộ thấy chỗ này cũng khá rộng rãi và sạch sẽ... Cậu y hỏi em đi phòng gì ..thì e bảo đi phòng VIP .... thế là cậu ý dẫn em lên phòng luôn.. Số thì em gọi random tại chả biết số nào với số nào =.="" ........

LÊn phòng VIP em thấy cũng được. PHòng ốc sạch sẽ ..thơm tho. bồn tắm và phòng xông hơi. Mà em ko thích ở chỗ ở trong phòng VIP lại hẻm có toilet.... tại nhiều lúc xông hơi xong ..ra tắm lại mắc tè..hẻm lẽ chạy long nhong ra ngoài vào phòng vệ sinh ???

Đang ngồi xông hơi thì có 1 em nhỏ nhắn .. lên gõ cửa và ngồi chơ. Thoạt nhìn thì cũng ưa nhìn. Dáng người ngọn. Ngồi nói chuyện một chút chờ khô người rồi tắm.... hỏi ra thì biết em ý số 20

-- Thội thì nói dông dài lê thê em vào vấn đề chính luôn ạ.

Tổng quan về em ý thì
-- V1 thì chắc cam VN thôi ^^ nhưng được cái săn
-- V2 cũng được (em ít khì ôm eo nên chả biết thế nào)
-- V3 thì chắc nịt lun ^^.... V4 thì em mới khám phá sơ sơ nên cũng chưa biết góp ý thế nào ^^

Về service thì
--- Đấm bóp cũng bình thường. nhẹ nhàng...em hơi bự con nên thấy hơi nhẹ ^^
Về khoản thư giãn thì trước khi thư giãn em ý hỏi em là anh muốn thư giãn HJ hay BJ...em bảo BJ ...và em ý đặt luôn vấn đề là nếu BJ thì bao nhiêu =.=""..cái này hơi bất ngờ...tại trước giờ em đi thì đã có giá thị trường tùy theo địa điểm...và nhân viên thì em sẽ típ từ 250 trở lên tùy vào độ hài lòng và sở thích....... Do 250 là mức thấp nhất của em nên em đưa giá 250 BJ lun ạ (hixhix...cái này làm cụt hứng..) .....

Kỹ thuật BJ thì em thấy cũng bt` thôi.....sau 20ph thì cũng xong việc....

Tổng kết... vé 100k + 250 + 20k locker kiêm giữ xe =.=..tổng thiệt hại là 370...Độ hài lòng thì ....nói chung bình thường ...vì em cũng ko phải khó tính mà cũng ko phải dễ nên theo em là thế ạ ....

• Like
Điểm cảm xúc: onedoubleone

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
42
312
101
0 ₿
Mình đi 1 lần và gặp 1 em ktv rất ưa là mất thiện cảm. Làm massage mà cầm theo cái điện thoại bấm cạch cạch @@ Nhìn mà chỉ muốn đi về ngay lập tức @@ hên là nhịn nên mới k về đó @@ :confused::confused::confused:

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
"nếu BJ thì bao nhiêu" thì next luôn.

• Like