Chuột bạch vào Hùng Phan

Lượt xem: 8,792

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Hum nay cuối tuần nên thằng bạn rủ đi uống vài chai Henieken rồi đi xã lũ , mình dẫn thằng bạn đến chỗ Hùng Phan thử xem sao , CSVC khá tốt , sạch sẽ , thoáng mát ... chỗ này Karaoke , Hotel , Massage ... phía dưới là Karaoke , tầng 1 2 3 là Hotel , tầng 4 là Massage

Tic : 100k - có vé mời thì free
Tic Vip : 200k - có vé mời thì 100k
Tip : 150k - 200k tùy theo cách phục vụ

Lần đầu tiên đến đây nên 2 thằng chọn random , ở đây toàn mấy em xì teen dâu ... 2 thằng xông ướt , xông khô rồi đi tắm

Em số 17 vào phòng mình :
+ Tuổi : 22
+ Mặt : 6/10 , xì teen dâu
+ Chiều cao : khoảng 1m50 , quá lùn
+ Quê : TPHCM
+ V1 : hệ cam , săn chắc , vừa tay
+ V2 : eo thon
+ V3 : ko test
+ V4 : khá bót , nước lũ dâng cao

Nằm xuống em nó đấm đấm xoa xoa lưng chừng 10p thì hỏi mình thư giãn ko , mình kêu em nó dặm lưng tý đi , dặm lưng qua loa xong rùi kêu mình ngửa , éo có đấm chân lun , ức chế tập 1 ... em này ít nói , mặt như đang thất tình , ko có 1 nụ cười , hỏi gì thì trả lời đó rồi im lun , ức chế tập 2 ... thư giãn HJ nên cũng thấy chán , lỡ rồi làm lun , mình vừa bóp vú , vừa bú bình , vừa móc lốp , lúc đầu hơi bót nên cho 1 ngón vào , sau đó chơi lun 2 ngón vào vọc cho nước lũ dâng cao lun ... dc tầm 10p thì thằng ku cũng phọt ra ngoài ... thư giãn xong thì em nó xin ra ngoài đi tua khác vì đang kẹt khách , ức chế tập 3 ... đi ra tắm rửa rồi thay đồ lun

Tổng thiệt hại : Tic 100k + Tip 150k = 250k
------------
Em số 16 vào phòng thằng bạn :
+ Tuổi : 23
+ Mặt : 7/10
+ Quê : Vĩnh Long
+ V1 : hệ cam
+ V2 : eo thon
+ V3 , V4 : điện nước ok

Theo đánh giá của thằng bạn mình thì em này đấm bóp cũng qua loa ... thư giãn HJ ... em này nói chiện vui vẻ

Tổng thiệt hại : Tic 100k + Tip 150k = 250k

Đi xuống thì mấy thằng locker cho vài vé mời ... Theo đánh giá chung của mình thì chỗ này vắng khách , đào rất ít , khoảng 3 4 em xì teen dâu , nên khi khách vào thì em nó tranh thủ làm cho nhanh để đi tua khác , chỗ này phòng Vip thì em nó mới BJ ... đi chỗ này chán thật , đi 1 lần chắc ko quay trở lại

• Like
Điểm cảm xúc: Toyota and CupidTP

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
216
1,647
1,179
0 ₿
cám ơn bác đã chuột bạch. Chỗ này mới mở, mong sẽ cải thiện

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Địa chỉ : 12 - 14 - 16 đường 76 , P10 , Q6
Muốn có vé thì inbox mình :D

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Sadboy

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
xiteen là ngon rồi , chỉ ngại mấy em chạy xô thì sẽ cong nghiệp !