Q.2 Chuột bạch vào Gold Quận 2 và cái kết

Lượt xem: 6,260

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mrkoy

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/11/21
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
Chào mấy huynh đệ đồng môn, chẳng là hôm rồi mình nằm vùng ở diễn đàn tìm mấy huynh đệ review rồi vát chym đi thì nay mình cũng lướt thấy Gold Quận 2 vừa có trên App Camapro.
Đầu tiên về lễ tân nha, nữ nhỏ nhắn xinh xắn, cười có duyên, tư vấn các gói nhiệt tình. Mấy ông thích khoẻ có khoẻ thích mệt có mệt thích cả 2 thì dư xăng. Mình nghe tư vấn xong thì đưa code giảm 50% book vé 1tr5 (giá đây cao hơn chút với num1 nhưng đáng).
Đầu tiên là bạn muốn xong hơi phòng tập thể hay phòng riêng đều được, mình thì mình đi từ dưới lên trên xong phòng tập thể xong lên trên xong tiếp .
Khu vực xong hơi khá đẹp như trong hình về bài viết giới thiệu cơ sở nha, phục vụ tận tình, nước uống trái cây đầy đủ.
Xong hơi xong thì bạn đc phát quần mới để thay rồi lên phòng ( do tui đi từ dưới lên nên muốn thử coi cơ sở ra sao).
Lên phòng thì ôi... khá thích với cách ở đây. Phòng vừa đủ không rộng cũng không lớn mà thiết kế kiểu gỗ giống hình nên ưng. Cái bồn tắm thì ngon lành cành đào. Phòng xông hơi nút vặn chỉnh nhiệt độ ở trong phòng luôn ( tại trước giờ đi toàn thấy cái nút ở ngoài). Tui thấy cái xông hơi mê quá nên vào xông tiếp chập 2. Xông ít phú thì bé bước vào
Bé số 10 nhân viên của Sala quận 7 - quê Cần Thơ quên hỏi tên - đợt dịch bé về không ở lại Sài Gòn nay mới lên lại.
Bé nhẹ nhàng, lịch sự, chu đáo.
Bước đầu tắm thì cũng như bao lần tắm, nhẹ nhàng nói các bước bé sẽ làm.
Phát đầu ở bồn tắm, bé làm cho mình 1 hồi lâu thấy mình không thoải mái không gian nên đề nghị lên giường nằm và 69 ngay và luôn, nước nôi ngon lành, lông cắt tỉa gọn gàn, v4 đẹp khít, đê mê lắm.
Xong pha đó thì bắt đầu mát khoẻ, đấp gối, đá nóng... (khúc này tua, k kể nha)
Sau đó bé bắt đầu trườn 69, ôi cái lưỡi, đê mê, bé chà k sót chổ nào.
Tới phiên bé kêu nằm ngữa - xong trườn tiếp, ây dà pha này cô bé của bé cạ với cây súng của mình làm mình giật nhẹ 1 phát. Rồi việc chính cũng vào, phát 2 bé xoáy nồng, đá bi, chủ động vào thế 69 thì mình có kêu thôi để chân qua 1 bên đi em, bé chiều theo, mình cũng yêu cầu nhẹ nhàng tình cảm xíu bé chiều theo mà đê mê.
Lúc mà không 69 thì hỡi ơi nước bé ra như lũ mấy má ơi.
Xong rồi thì bé tắm lại, sạch sẽ thơm tho mới cho ra phòng (tui tắm ở đó là 3 lần).
Lúc xuống mấy chú locker mời mì bò trứng mà tui k ăn tui chạy về viết review chứ trễ quá trễ. Kết thúc ngon trym.
Kết:
Sv: tốt đẹp, đáng tiền
Lễ tân, locker dễ thương, không vòi tiền
Bé số 10:
Face: 6.5
V1 săn chắc vừa tay
V2 hơi mỡ xíu chắc do dịch
V3 săn chắc bóp đã
V4 đẹp lắm, ngon, nước nôi ổn áp
Đáng để các đồng môn trãi nghiệm.
Thiệt hại:
Vé 1tr5 code giảm 50% còn 750
Tip: 1tr5
Tổng: 2250.
Lần sau sẽ rủ thêm đồng bọn đi cho vui ủng hộ cơ sở.

• Like
Điểm cảm xúc: Graham

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Chúc mừng bác, đang tính đi, nhờ có bài của bác mà Ham có thêm thông tin tham khảo :D

• Like
Điểm cảm xúc: Mrkoy

KieuGiaQuan

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/10/20
Chủ đề
0
31
5
0 ₿
Chúc mừng bác , ít ae review cơ sở bên này quá nên còn chưa biết như thế nào ^^

Massage Gold

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/11/21
Chủ đề
13
46
14
0 ₿
Xin cám ơn quý khách đã lựa chọn cơ sở và có những giây phút hài lòng ạ !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.