Cần Thơ Chuppy DBCT nấm lùn 99

Lượt xem: 1,721

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,720
1,496
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Hello anh em. Thân Vương đây.
Số là sao khi ngà ngà chén chú chén anh thì book 1 chiếc taxi kiêm ghe đò đi do mùa nước ngập lai láng. Hên sau Dubai không có ngập.
Vô thì thấy có bé 99 chưa đi nên book đi thử.
Lâu lắm mới được mấy bạn dẫn vô phòng onsen 1. Nhỏ nhỏ xinh xinh.
Nay kẹt lubu quá nên chỉ đánh giá trải nghiệm vài bài của em nó cho anh em tham khảo thôi nhe.
Bé gốc miền tây. 18 20 tuổi.
Mặt ưa nhìn, thân hình lùn 1m5. Nặng 46kg.
Vòng 1 ngon múp múp chứ ko phải loly. Điểm cộng là ti non tơ
Vòng 2 hơi có tí lipit nên mới gọi là chuppy.
Vòng 3 căng trong mịn màng.
Vòng 4 hết nước chấm. Cỏ mọc được tỉa gọn sạch thơm nhìu nước. Sorry bé nhe cao trào quá làm bé hơi thốn.
Bài tắm bé bị mình lừa gạt ra trong bồn cho vé onsen 1 nên cấm cúi làm mà khổ cái không out đc. Nên đành ra giường chiến tiếp.
Vô chủ đề chính bé chà thái khá phê và tê tài ngực non tơ chà khá phê và đi lưởi nhột mà sướng. Còn về nuru thì chu cha moa ơi lông bướm bé mới nhú nó cứng cạ cạ vào vùng cấm của mình thì thôi nó lạ vãi ra anh em ạ.
Xong thì chuyện gì tới cũng phải tới. Bé bắt đầu bj hj đá trứng cút các thể loại xong quay người lại cho mình khám phá. Cực tê khi bướm em sẵn có dầu nuru hò cùng bàn tay ma thuật cứ kích thích cô bé thì chuyện gì đến cũng phải đên. Ban đầu bé nói ko có CIA nhưng mình lại được CIA phê quá trời. Bé còn bảo sao ra không nói trước.
Thiệt hại thì tic onsen 1.
Tip 800.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
làm mạnh bạo quá giờ sr ko đền được đâu, vô lại để bé bj cho thốn lại :cuteonion59:

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
407
400
0 ₿
Dạ cảm ơn anh @Ngũ Thân Vương đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh ạ !
Chúc anh nhiều sức khỏe !