Q.5 - CHÚT TÌNH SÂU ĐẬM DÀNH CHO BÉ 09 ! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 CHÚT TÌNH SÂU ĐẬM DÀNH CHO BÉ 09 !

Lượt xem: 359

Giotcuoicung7979

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/8/24
Chủ đề
2
2
7
TP. Hồ Chí Minh
0 ₿
Vài dòng tâm sự về cô bé em 09 từ hôm lễ tới nay mới sắp xếp viết RW về bé. Cũng như mọi hôm nay lại đi chữa lành nên vội vàng chạy qua Bigbang để gặp bé, vừa vào phòng vẫn là cảm giác thật ấm cúng, phòng ốc sạch đẹp. Ngồi xông hơi được khoảng gần 10 phút thấy bé gõ cửa bước vào vẫn nụ cười ấy chào anh và khi bước ra khỏi phòng xông người ướt đầm đìa bé liền lấy khăn lau khô cho mình từ trên xuống dưới, trong lúc đó mình cũng tranh thủ liếc xuống nhìn cặp vếu trắng của bé mà đã, xinh xinh lấp ló sau chiếc áo mỏng làm mình thấy kích thích dã man. Bé nhìn mình bằng đôi mắt long lanh trìu mến rồi nói "anh ngồi nghỉ chút rồi mình cùng nhau đi tắm nhé nghe mà sướng tai luôn rồi mình cũng nhẹ nhàng cởi bỏ lớp áo của bé lộ quả ngực mà mình chờ đợi bấy lâu nay làm con tim mình đập thình thịch dữ dội, sau khi bồn nước đủ đầy bé nói mình vào tắm chung nhé, bé nhẹ nhàng tắm cho mình rất kỹ và cẩn thận, sau đó bé thể hiện kỹ năng ngay trong bồn tắm tắm và ngậm con kiu tôi thật lâu và sâu, chiếc lưỡi của bé lê qua lê lại làm tôi mém out ra rồi, sau đó tôi nói bé mình ra giường nhé và tiếp tục làm massage khỏe đủ lực, tới màn nuru bé thoa lên người chất gell lạ kỳ và dùng cặp vếu trà lên xuống cùng âm thanh như phim, bé dùng chiếc lưỡi ma mị của bé liếm từ trên đầu xuống tới dưới bàn chân. Bé nói mình lật người lại thế là bé lấy lọ tinh dầu xoa đều lên người mình nữa, da bé mịn màng và cặp ngực phập phồng trà lên xuống, hôn nhẹ nhàng trên người rồi trườn lên cổ, thở nhẹ vào tai làm mình dựng cả tóc gáy làm mình kích thích dã man, mình cứ nằm yên mà hưởng thụ rồi sau đó bé ngậm lấy con kiu lại nút và sâu và tôi cũng được thưởng thức con bướm xinh của bé làm tôi out ra trong miệng của bé thật là sung sướng. Làm tình như người yêu nhé các bác. Sau 1 suất bé tạm biệt mình bằng một cái hôn rất ư là tình cảm, hẹn gặp bé một ngày không xa, chúc cho bé được nhiều khách và cơ sở làm ăn được tốt đẹp.

Đính kèm

139.5 KB · Lượt xem: 44

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24
965
299
0 ₿