Chút ý kiến đóng góp cho diễn đàn

Lượt xem: 1,989

Lục Vân

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/7/16
Chủ đề
9
94
61
0 ₿
Thân chào các admin và mod!
Chắc nick của mình cũng khá quen với mọi người trong diễn đàn rồi ha. Nên xin phép vô đề luôn ha.
Hiện nay, diễn đàn của mình cũng rất náo nhiệt rồi! Trò chơi hên xui may rủi của bác Kachiusoa cũng hoạt động rất tốt. Mình có đề nghị thể này. Các anh chị, bạn bè là admin hay mod khi duyệt bài report thấy hay (tiêu chí: nội dung hay, bài viết hữu ích, mang tính xác thực và là bài viết mới không copy ở đâu qua ha) thì nên chăng có giải thưởng hàng tuần hay hàng tháng cho mem đó: như giải thưởng mem của tháng, giải thưởng mem của tuần... thì như thế sẽ kích thích anh em viết report hay hơn và cũng tránh bớt các report tào lao mang tính pr khá cao.
Ps: giải thưởng thì ae biết rồi ha "vé masage thôi ha".
Chân thành cám ơn ae nếu chịu tiếp thu ý kiến này!

• Like
Điểm cảm xúc: t3o

t3o

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/7/16
Chủ đề
0
22
2
43
0 ₿
Cái này hay nè ;) mình cũng muốn đi thử vé "bonus" như thế nào mà số mình xui hay sao đó toàn trật :oops:. Hy vọng có thêm trò chơi nào đó dễ hơn trò hên xui 1 tý để các em anh khác phấn đấu :)) :)

Lục Vân

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/7/16
Chủ đề
9
94
61
0 ₿
Ae đóng góp ý kiến nhiều vào để ta có thêm sân chơi nào. Các mod là chủ cơ sở cũng nên đóng góp và like mạnh ha! Cám ơn cám ơn admin đã đăng bài này ha!

nobita

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
23/10/15
Chủ đề
2
101
37
38
0 ₿
Được!
Còn tui tui chỉ mong box Rạch Giá xôm tụ lên tí, chứ lên đây toàn đọc ở SG và Cần Thơ thôi buồn vãi.

ozawa

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
8
155
53
33
0 ₿
Do các địa điểm matxa lớn đa số nằm ở CT va tphcm nên em đề nghị lập các hội các tổ ở các địa bàn khác để anh em giao lưu có tổ chức và chuyên nghiệp hơn, hầu như giờ điều tự phát. Có thể thành lập hội an Giang, cần thơ ,.,,,

• Like
Điểm cảm xúc: raej

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Bác nói xg giao lưu CT mà chưa thấy nhể kaka

nobita

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
23/10/15
Chủ đề
2
101
37
38
0 ₿
Căn bản là do anh em ít biết đến 4r này.