chuyên án 18 - điệp vụ 03/10

Lượt xem: 1,738

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
hẹn hò mấy ông bạn mà ông nào cũng bận nên thôi xin bừa cái điệp vụ của bác Lục xem thế nào , bác ấy phát cho cái điệp vụ lạ hoắc 18 B04, có inbox hỏi thăm xem đối tượng nguy hiểm ra sao , bác ấy bảo hiền lành lắm không nguy hiểm gì đâu , thế là yên tâm lên đườngB11

cũng như bao lần , cơm nước trong lủi vào cơ sở thì gặp 1 bé nhìn xì teen dâu cũng chạy vào , thấy mình em nó cùi đầu cười cái như mấy bé nữ sinh ấy hehe, tính hỏi em nó số nhiêu nhưng tiếc là 2 người 2 hướng B12 đi lên quầy làm thủ tục, tiện thể hỏi lun cái bé mới vào số mấy để lần sau đi thử thì nghe bảo là số 18 B32 oh men, chuẩn bài điệp vụ, do bé mới vào nên nghe báo là vui lòng đợi 15p cho em nó trang điểm với sửa soạn, oke luôn, ngồi làm ly trà gừng với ngồi chém gió với anh lễ tân , liếc qua thấy cái hộp bỏ phiếu bốc thăm , xin phép làm tấm hình ngay B26 hỏi dò thử coi bốc trúng cái gì, nghe anh ấy úp mở là tổng giải thưởng là 5tr với mấy vé onsen free B36nghe khoái khoái rồi.

xong xuôi được mời lên phòng , phòng tận lầu 3, vào phòng ngồi xông hơi mà nôn nao gặp em nó quá, mình dây cây cảnh đúng gu mình B36nghĩ tới cảnh sắp được chơi đùa với em nó mà cả tuần nay chưa được xả tự nhiên chào cmn cờ từ lúc nào không hay B04

tháy dáng em mở cửa bước vào thì ko kềm được lao ra chào em nó , sự cố xảy ra liên , lao vội quá cái khăn quấn nó rớt xuống show nguyên cây hàng đang dựng đứng gặp em nó B18 ta nói muốn độn thổ B12. em no thấy còn chọc mình nữa chứ " anh vác cây côn đi đâu đó anh ơi " B04cười xí xóa chụp cái khăn che lại hehe , em nó mời xuồng ghê ngồi rồi xà vào lòng mình ngay, lấy khăn lau khô người cho mình rồi ra chuẩn bị nước để tắm táp, em nó mặc cái áo như hầu gái ấy các bác ạ, thằng em nó biểu tình liên tục, lúc tắm em nó vuốt ve 1 hồi lợi dụng mình không để ý em nó tuốt lương xoáy nóng 1 phát xem out B33hên giữ lại kịp . không là tiêu tùng súng đạn, sau đó em nó dắt lên giường để chuẩn bị cho màn tiếp theo .
lên giường nằm mình bảo em nó mát mệt cho mình trước đi, tại thằng em nó biểu tình không nằm sấp xuống được B09e bắt đầu thoa sữa dưỡng thể lên người , e nó rà mình như rà mìn vậy , rà tới đâu đã tới đó , khá phê , rà đến thằng nhỏ mút cái xã giao rồi cúi xuống đá trúng cút , xong xuôi em nó chụp thằng nhỏ lại xoáy nóng nhẹ phát nữa rồi bắt đầu ăn cà rem, điều tiết nhịp độ rất chi bài bản , từ chậm rãi nhẹ nhàng đến khi khí thế hung hục , tạo cho mình cảm giác khá hừng phấn, đến khi sắp lên đỉnh mình bảo em nó tăng tốc , em nó vô số kéo ga 1 phát, mình phê quá đầu hàng luôn, vừa đúng lúc em nó thả miệng ra thì mình cũng hy sinh oanh liệt B05. Đúng người đúng thời điểm ta nói nó sướng tê người hehe
ra tắm rửa lại ngồi thăm hỏi nhau vài câu thắm thiết rồi đi về.
đánh giá em nó, mình dây nên ngực nhỏ ( chống chỉ định các bác thích bưởi), eo ót ngon lành, nước nôi lai láng, mặt mũi nhìn xì teen dâu lắm B05nghe em nó nói năm ni mới 22
kết thúc chuyên án 18
tic: điệp vụ, tip theo sự hài lòng
cám ơn bác lục đã tài trợ B24

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai Q1 xin cám ơn anh đã ủng hộ ạ

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
324
158
0 ₿
chúc mừng bác ngon chym, bữa đó cũng có xin điệp vụ mà không được, hóa ra bị bác ks mất