Cần Thơ Chuyện buồn Dubai một buổi trưa.

Lượt xem: 2,324

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,716
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Số là nay quyết tâm đi sớm chơi khô máu với quản lý luôn. 11h bốc phòng và chơi luôn random cho nó máu. Được quản lý hẹn 11h30. Đúng giờ bay vào tính cho quản lý lên phòng rw mà vô tình gặp 4 ae nào đi nửa nên tha cho. Uống nước làm vài trận Đại chiến tam quốc. Xong được giới thiệu 1 dàn mỹ nhân gồm 2 bé 05 và 22. Số trời đã định ta đành lên theo. Do lần trước rw cho em 22 còn thiếu nay làm lại. Chuyện buồn là 4 bác kia kêu chú chú ở đâu cho về ké. 29 xuân xanh mà kêu chú. Vô tình bốc luôn bé 4 ông kia định kêu. Haha.
Đánh giá em 22 như sau: 2k3. Vú sừng sững như thái sơn mềm mại như mochi sữa. Eo khá thon, thon hơn lần trước, vòng 3 đợi các bác tét đít cho to ra thêm mới phê. 9/10.
Face thì tự các bác nhận xét nhe nói chung cũng khá.
Kỹ năng không bằng mấy bé kinh nghiệm nhưng khá là ok. Từ mệt tới khỏe luôn nhe.
Vào phòng minh nude đi xông hơi tầm 5p em bước vào và địa điện thoại nên biết ai nên không có bắt ngờ. Thế là qua xông khô em nó vào cùng nhau tâm sự và sờ mó. Tui bị sờ không à nhe các bác. Xong ra đợi khô và vào tắm 2 đứa tâm sự đủ các thể loại trên đời và tới lần 1 tại bồn em nó bắt đầu đi đường lưởi của mình khắp nơi và không quên món cháo ngon lành cành đào. Tới khúc em bắt đầu đá trứng cút, xúc bình xăng thì ôi vừa thị dâm, vừa khẩu dâm, và vị dâm luôn nó phê tê tái. Nay kẹt nên phối hợp cùng em cho nhanh. Cuối cùng CiA và được kèm thêm vài cú vuốt trụ vắt nước tê tái. Xong ra giường nay mình tha cho em phần nuru chà thái và 1 vài tuyệt kỹ đổi lại 2 đứa ôm nhau cháo lưỡi cực phê. Vô phần trên giường thì em bắt đầu cưởi ngựa bắn cung lỡ mà nó lọt vô chắc đã lắm hehee kèm theo âm thanh 4d kế bên tai em bắt đầu đi lưởi từ trên xuống kèm theo vài cú cắn trả thù. Đã mà nhột lắm các bác ạ. Cặp ngực đã lắm ae gái mới nhú ngon ngọt nước. Xong tới lúc BJ em nó cố tình để lệch mông qua bên cho mình sờ mó và hái đào. Mình thì không dám làm gì chỉ dám kéo em nó qua 69 vét máng và sài 72 tuyệt kỹ tay và lưởi làm em rên la trong sung sướng và mình cũng out luôn trong tư thế CIA. Xong do vội quá nên tính bỏ em đi ra trước mà em kêu đợi nên gáng ngồi lại sờ ngực thêm vài phát.
Tổng thiệt hại: Tic 1200k còn 700
Tip 1200. Đổi bằng cách phịch phịch luôn nhe. Haha mà biết lựa lúc mới out 2 phát kêu thì anh đầu hàng.
Quá phê. Mà quên sorry vụ lở chân sút cái với cắn phát hơi mạnh bạo. Em bắt đên bằng cách phịch phịch mà kẹt quá nên thiếu nhe.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Chắc mốt ae SG phải kéo xuống CT tiếp bác vì sự cống hiến này quá B11B11

• Love
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương