Chuyện Cô bé bán bánh mì kẹp xúc xích số 16

Lượt xem: 2,288

Osana

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/5/18
Chủ đề
4
193
63
0 ₿
Chào các anh em hôm trước tui đây có đi thám hiểm bên Minh Long nhưng công việc lu bu quá đến hôm nay rãnh rôi mới co đôi dòng tâm sự cùng anh em .
Hôm đó cũng la 1 ngày k đẹp trời như hôm nay , u ám mưa thì cứ lất phất nằm nhà k làm j cũng chán nên thôi khoác cái áo chống mưa lên ng r tàn tàn ra ML cho đỡ buồn . Do đi giờ linh với lại thời tiết này thì chắc có mình tui la siêng nhất hay còn gọi là hứng sản nên vào chẳng co ai ngoài tui tha hồ ma lựa chọn . Cũng theo dõi đã lâu dc biêt bên đây e 16 khá la hot nên lên app làm cai code r chon bé 16 luôn .
Hỗ trợ a locker 50k đưa lên phòng rồi bắt đầu xong hơi cho ấm ng trước khi chiến đấu . Tầm 10p thi bé bước vào ôi dáng ng mũm mĩm kèm theo nụ cươi toả nắng làm k nói nhìu pha nước tắm a đi e rồi mình làm tí việc . E nhẹ nhành lây khăn lau ng rồi bắt tui ngôi đợi xíu mới chịu tắm vì sợ bệnh . Hizz ng gi ma tốt thế . Công đoạn tắm táp khoẻ khoắn thì tui xin qua nhanh luôn vì đa phần bé nào cungz như bé nào k quan trọng lắm . Nhảy qua thái luôn cho nhanh . Từ lúc nào k để ý bé lột sạch áo r đê lộ cặp bưởi ngon lành rồi nhẹ nhàng áp sát chà tưg trên xuống dưới k xót chỗ nào . E nằm hẳn lên ng tui mà trường lên trường xuống cảm giác nó phê gi đâu . Rồi bé lật ngữa tui lại tip tục công việc của 1 thợ chà lần này thì chà ngập mặt luôn để tui dc BB thoải mái . Trước khi nuốt trọn con trym bé cho tui thử màn bánh mì xúc xích phê mún tê ng rồi bé bắt đầu tung skill Bj thần thánh của mình kết hợp đường lưỡi ấm nóng rồi kiến bò bờ mông lại thêm chút âm thanh kiểu nhật. Tui đây cũng tranh thủ mò cua bắt hến du sơn ngoạn thuỷ các kiểu. dù cố lắm nhưng cũng k cầm cự được lâu trước skill Hj trước ngực của bé rồi out lun trên đôi gò bồng chất lượng đó .
Sv cho a e tiện tham khảo lun
-V1 thì chât lượng hàng việt nam
-V2 có dư chút lipit
-V3-4 tròn trịa gịn gàng sạch sẽ

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
K thể nao quên dc độ lầy của bé này dọc chán chê mình r mới thịt

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
Bánh mì xuc xích có bonus gi thêm k bác nge ging hồ đồn bé này có kiểu úp ngược gi đó có k bác

Bé Ịc

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/3/18
Chủ đề
8
186
37
0 ₿
Kich thich vậy nè . Chắc phải làm 1 xuất bánh mì xúc xích này quá