Chuyện có thật tại quán massage ma Đệ Nhất Nha Trang

Lượt xem: 4,887

binhminhdoicho

Bé Tập Massage
Reaction score
4
Lại một câu chuyện một a bạn massage ở diễn đàn trường tồn đem về a e chia sẻ để trải nghiệm thêm massage nha trang nhé

Chào các bạn !

Những câu chuyện mình sắp kể sau đây hoàng toàn có thật 90% ( 10% còn lại tin hay không là do các bạn )
Mình ở Nha Trang . Mình làm ở quán MassaGe Đệ Nhất đường Mê Linh Nha Trang . ( quán này là cũa bà cô ruột mình ) . Ở đây đả xay ra nhiều câu chuyện mà mình đả từng nghe bả kể nhưng mình củng không tin cho lắm , cho đến khi mình vào làm thì minh đả chứng kiến và củng chính mình là người găp nhửng .......

Chuyện 1 :
Lúc mình mới vào làm , minh trực ở dưới phòng Xông hơi . Mình vào làm được khoảng 1 tuần thì bắt đầu có những chuyện khủng khiếp
. Đầu tiên nhửng lúc hết khách mình thường nằm ngủ trên ghế dưới phòng xông hơi thì thương xuyên bị đè đến ngợp , không thở nổi . Nhưng lúc đó mình nghĩ chắc tại mệt trong người nên bị thế . Nhưng khoảng 1 tháng sau . Vào một ngày , lúc đó khoảng 1h30 khuya ( do quán mình làm tới 2h ) , lúc đó còn 3 khách . 2 người khách đi chung là chìa khóa số 11+12 , còn lại một người đi một mình là chìa khóa số 20 ( chìa khóa để khách bỏ đồ ) . Sau khi 3 người khách xông hơi song lên massage . Bình thường thời giang massage là 45 phút . Nhưng sau khi 3 người lên massage thì khoảng 20 phút sau có một người đi xuống ( massage mới được 20 phút ) .
mình đang ngồi dưới thì thấy anh đó xuông . Nhìn là mình nhân ra anh đó la đi 2 nguioi , thấy vậy minh hỏi : Anh chìa khóa số bao nhiêu ak ?

Nhưng ảnh không trả lời . Mình mời ảnh vào tắm . Sau đó anh Tin ( anh bán vé ) kêu mình chạy lên hỏi máy thăng trực phòng là tiếp đâu , sao chưa mang xuống ( tiếp tiền khách Po cho nhân viên massaGe ) , minh chạy lên lầu hỏi thằng trưc lầu sao không mang tiếp xuông
thì nó nói là 3 khách vẫn còn đang massage thì tiếp đâu mang xuống .
Nghe vậy mình hơi ớn lạnh !
Sau đó mình kêu nó xuống xem . Vừa xuống tới nơi thì chẳng thấy anh khách đó đâu cả , nhìn vô phòng tắm thì thấy cái vòi hoa sen vẩn còn đang chảy nước nhưng lại nằm dưới dất nước chay tứ tung .
Mình với thằng trưc lầu vội bõ chạy mặt tái lét . Sau đó mình chẳng dám xuống dưới phòng xông nữa . Khoảng 10 phut sau cả 3 ông khách cùng xuống một lược . Mình hỏi : Hồi nảy có anh nào xuốn đây tắm không ak . Ca 3 ông đều kêu không !!
mình muốn vãi cả ra quần
. Sáng kể với bà cô thì bả bảo là ma <<<<<<<<<<
anda51:
Chuyện 2 :
Làm được 4 tháng thì mình đươc lên lầu trực . Trên lầu thì lại càng đáng sợ hơn . Vào một buổi tối khoảng 8h .
Mình trực tần trên ( là tầng khách VIP )
còn thằng Trúc ( làm chung trên lầu ) trực tầng 1 ( là tầng khách Thường ) Khoảng 5 phút sau khách VIP hết giờ mình tắt đèn rồi xuống tâng 1 trực với thằng Trúc . Mình hỏi nó còn mấy khách nó kêu còn 5 khách
, mình đí kiểm tra mấy phòng đó ( để đề phòng khách say cưỡng hiếp nhân viên nữ
) . Mình đí kiểm tra hết 5 phòng tới phòng số 6 thấy đèn còn sáng mình nhìn vào phòng thì thấy con nhỏ nhân viên số 12 đang massage cho khách .Mình nghĩ sao thằng Trúc nói có 5 khách ma giờ còn phòng số 6 nửa ?
Đang đứng nhìn thì thằng Trúc tới nó tắt đèn với mánh lạnh phòng 6 . Mình chưởi nó sao phòng còn khách mà nó lại tắt đèn . Nó nhìn mình rỗi hỏi mình bị khùng ak >
Nó vặn đèn lên lại thì mình chăng thấy ai trong phòng số 6 cã . UIIIIIIIIIIIIIII MEEEEE OIIIIIII
Mình chạy như bay xuống dưới quày mặt mày không còn chút máu , thấy vậy thằng Trúc cũng bõ chạy theo mình luôn.................................

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • MrxXx MrxXx:
    tang4006 nói:
    Má ơi ko biết có đổi chủ và đổi dàn nv ko? Chứ bị sập hầm lần tởn ko bao giờ dám ghé khu vực Gò Vấp các bác ơi.
    đổi hết rồi đó bạn, bữa tui đi với 1 người anh em thấy ok lắm
  • DrStrange DrStrange:
    Helllo anh em
  • Trymbe Trymbe:
    hi
  • Trymbe Trymbe:
    chờ bác lục
  • Congbinh Congbinh:
    Hi vọng được vé khai trương bên Dubai Tân định ^^
  • A Chat Bot:
    Aegon has joined the room.
  • Dory Dory:
    Nay cả nhà vào tham gia event nhé.
  • Dory Dory:
  • Congbinh Congbinh:
    Anh tìm được 13 món quà là ngôi sao , anh dự đoán món quà nặng 3,2 cân
  • Congbinh Congbinh:
    Sorry nhầm chỗ @@
  • bachkim bachkim:
    Anh tìm được 20 món quà là mặt trăng, anh dự đoán món quà nặng 1,7 cân
  • The Force Chat Bot:
    The Force has joined the room.
  • Haughty11 Haughty11:
    Event này tích điểm xong mun đổi dùng cú pháp gì ad
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    anh em tham gia event nhớ cmt trong bài event nha
  • Dory Dory:
    Haughty11 nói:
    Event này tích điểm xong mun đổi dùng cú pháp gì ad
    Khi đủ điểm anh inbox dory điểm muốn đổi và ở cơ sở nào trước 14h00, dory sẽ gửi code trước 16h00 .
  • bachkim bachkim:
    @Dory có dc dồn điểm sang tuần kế tiếp ko ad.
  • Dory Dory:
    Điểm được tính trong tuần thôi
  • T trungthanh123:
    Mình ở vt, sắp tới lên SG công tác, cũng muốn tìm vài chỗ masage thư giãn mà đọc hoài vẫn còn 1 số điều thắc mắc
  • T trungthanh123:
    massage ở SG có dc qhe ko, hay chỉ BJ HJ bla bla ??
  • T trungthanh123:
    Tip theo mặt bằng chung thì bao nhiêu là phù hợp
  • Yamato Yamato:
    @trungthanh123 massage bác thích fuck thì phải tìm chỗ khác á. Chứ bt thì k có. Tip thì cứ băng tic nha
  • T trungthanh123:
    Yamato nói:
    @trungthanh123 massage bác thích fuck thì phải tìm chỗ khác á. Chứ bt thì k có. Tip thì cứ băng tic nha
  • T trungthanh123:
    ohm, tks bác, thực ra mình cũng muốn phòng ốc, KTV xịn xò tý, chứ chủ yếu là nhiệt tình và có phọt ra dc phát là ok r
  • T trungthanh123:
    chứ có fuck mà trốn chui nhủi thì cũng ko thaoỉ mái
  • Q quần chúng:
    VN mình có dịch vụ cọ lưng không nhỉ?