Chuyện có thật tại quán massage ma Đệ Nhất Nha Trang

Lượt xem: 6,075

binhminhdoicho

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
12/9/15
Chủ đề
11
25
4
38
0 ₿
Lại một câu chuyện một a bạn massage ở diễn đàn trường tồn đem về a e chia sẻ để trải nghiệm thêm massage nha trang nhé

Chào các bạn !

Những câu chuyện mình sắp kể sau đây hoàng toàn có thật 90% ( 10% còn lại tin hay không là do các bạn )
Mình ở Nha Trang . Mình làm ở quán MassaGe Đệ Nhất đường Mê Linh Nha Trang . ( quán này là cũa bà cô ruột mình ) . Ở đây đả xay ra nhiều câu chuyện mà mình đả từng nghe bả kể nhưng mình củng không tin cho lắm , cho đến khi mình vào làm thì minh đả chứng kiến và củng chính mình là người găp nhửng .......

Chuyện 1 :
Lúc mình mới vào làm , minh trực ở dưới phòng Xông hơi . Mình vào làm được khoảng 1 tuần thì bắt đầu có những chuyện khủng khiếp
. Đầu tiên nhửng lúc hết khách mình thường nằm ngủ trên ghế dưới phòng xông hơi thì thương xuyên bị đè đến ngợp , không thở nổi . Nhưng lúc đó mình nghĩ chắc tại mệt trong người nên bị thế . Nhưng khoảng 1 tháng sau . Vào một ngày , lúc đó khoảng 1h30 khuya ( do quán mình làm tới 2h ) , lúc đó còn 3 khách . 2 người khách đi chung là chìa khóa số 11+12 , còn lại một người đi một mình là chìa khóa số 20 ( chìa khóa để khách bỏ đồ ) . Sau khi 3 người khách xông hơi song lên massage . Bình thường thời giang massage là 45 phút . Nhưng sau khi 3 người lên massage thì khoảng 20 phút sau có một người đi xuống ( massage mới được 20 phút ) .
mình đang ngồi dưới thì thấy anh đó xuông . Nhìn là mình nhân ra anh đó la đi 2 nguioi , thấy vậy minh hỏi : Anh chìa khóa số bao nhiêu ak ?

Nhưng ảnh không trả lời . Mình mời ảnh vào tắm . Sau đó anh Tin ( anh bán vé ) kêu mình chạy lên hỏi máy thăng trực phòng là tiếp đâu , sao chưa mang xuống ( tiếp tiền khách Po cho nhân viên massaGe ) , minh chạy lên lầu hỏi thằng trưc lầu sao không mang tiếp xuông
thì nó nói là 3 khách vẫn còn đang massage thì tiếp đâu mang xuống .
Nghe vậy mình hơi ớn lạnh !
Sau đó mình kêu nó xuống xem . Vừa xuống tới nơi thì chẳng thấy anh khách đó đâu cả , nhìn vô phòng tắm thì thấy cái vòi hoa sen vẩn còn đang chảy nước nhưng lại nằm dưới dất nước chay tứ tung .
Mình với thằng trưc lầu vội bõ chạy mặt tái lét . Sau đó mình chẳng dám xuống dưới phòng xông nữa . Khoảng 10 phut sau cả 3 ông khách cùng xuống một lược . Mình hỏi : Hồi nảy có anh nào xuốn đây tắm không ak . Ca 3 ông đều kêu không !!
mình muốn vãi cả ra quần
. Sáng kể với bà cô thì bả bảo là ma <<<<<<<<<<
anda51:
Chuyện 2 :
Làm được 4 tháng thì mình đươc lên lầu trực . Trên lầu thì lại càng đáng sợ hơn . Vào một buổi tối khoảng 8h .
Mình trực tần trên ( là tầng khách VIP )
còn thằng Trúc ( làm chung trên lầu ) trực tầng 1 ( là tầng khách Thường ) Khoảng 5 phút sau khách VIP hết giờ mình tắt đèn rồi xuống tâng 1 trực với thằng Trúc . Mình hỏi nó còn mấy khách nó kêu còn 5 khách
, mình đí kiểm tra mấy phòng đó ( để đề phòng khách say cưỡng hiếp nhân viên nữ
) . Mình đí kiểm tra hết 5 phòng tới phòng số 6 thấy đèn còn sáng mình nhìn vào phòng thì thấy con nhỏ nhân viên số 12 đang massage cho khách .Mình nghĩ sao thằng Trúc nói có 5 khách ma giờ còn phòng số 6 nửa ?
Đang đứng nhìn thì thằng Trúc tới nó tắt đèn với mánh lạnh phòng 6 . Mình chưởi nó sao phòng còn khách mà nó lại tắt đèn . Nó nhìn mình rỗi hỏi mình bị khùng ak >
Nó vặn đèn lên lại thì mình chăng thấy ai trong phòng số 6 cã . UIIIIIIIIIIIIIII MEEEEE OIIIIIII
Mình chạy như bay xuống dưới quày mặt mày không còn chút máu , thấy vậy thằng Trúc cũng bõ chạy theo mình luôn.................................