Cần Thơ chuyến công tác 4 ngày và bé 20 Dubai

Lượt xem: 1,838

MasterBall

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
79
44
0 ₿
đợt rồi đi công việc ở cần thơ , nghe tiếng Dubai dưới này cũng ghé qua đi thử cho bít , chạy tới cơ sở sau khi xong công việc, cũng như trên SG thì cũng tư vấn chọn vé , xong vào phòng thư giãn , chú locker rất nhiệt tình ngồi chém gió cả buổi với mình , khá là vui vẻ
Sau khi phòng ốc sẵn sàn đc locker dẫn lên phòng, phòng rất rộng rãi, sang trọng và sạch sẽ , phòng xông thì nóng khá nhanh, đang ngồi hưởng cảm giác xông hơi thì em 20 bước vô, ấn tượng đầu tiên là cô nàng tròn tròn dễ thương, với gương mặt khá xinh , chào hỏi giao lưu vài câu thì em hỏi có muốn xông tiếp không thì mình bảo thôi, em liền lấy khăn mời mình ra ghé ngồi rồi lau giúp mình , giao lưu nhẹ 1 màn cháo lưỡi cùng vú sữa thì em mời mình vô bồn tắm, em tắm rất kĩ, sau đó thì em dùng đường lưỡi của em tiếp cận mình, vờn nhau 1 hồi trong bồn thì dìu nhau ra giường.
Phần mát xa khoẻ mình bảo bé bỏ qua nên không có ji để nói, vô thẳng tới phần mệt luôn, em dùng cặp bưởi chà thái rất đã cộng với đường lưỡi hư hỏng rà khắp cơ thế, phần nuru cũng sướng tê làm thằng em mình biểu tình rồi , sau khi nằm ngửa lại em tiếp tục dùng kỹ năng ngực và lưỡi hành hạ mình nhưng lần này có thêm nạn nhân là thằng em tội nghiệp, em dùng bánh mì kẹp thịt hành họ nó làm xém nổ , thấy sắp tới giới hạn mình bảo em vô thế 69 rồi mình húp không chừa giợt nào của em , em thì càng lúc càng BJ mạnh mẽ hơn và mình đã hy sinh trên thiên đàng sung sướng
Lúc về còn thời gian nên ngồi chém gió với em cũng rất vui , và tui đã gặp em nó 3 lần trong 4 ngày đi công tác kkkk
V1: hệ bưởi to mềm hàng real
V2: chuppy những hợp với dáng
V3: to
V4: đẹp nước nhìu
Csvc: 10 điểm lun vì k có j để chê
Tick= 900
Tip=1 củ

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
bác quả là chung tình =)) 4 ngày đi 3 lần 1 bé =))) bái phục bái phục

• Like
Điểm cảm xúc: MasterBall

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
427
410
0 ₿
Dạ , cảm ơn huynh đã có phản hồi ! Chúc huynh có nhiều trải nghiệm thú vị và vui vẻ hơn ở những dịp sau ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: MasterBall

XkCantho

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
2/11/21
Chủ đề
41
488
272
Cần Thơ
0 ₿