Điệp Vụ - Cần Thơ - Chuyến công tác cùng vựa bưởi 66 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Điệp Vụ Cần Thơ Chuyến công tác cùng vựa bưởi 66

Lượt xem: 721

Chubeolx

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
9/8/23
Chủ đề
3
4
7
An Giang
0 ₿
Hôm trước có chuyến công tác Cần Thơ, tranh thủ inb cầu may được cái code điệp vụ từ mod @Lục A Ka nên phi thẳng qua cơ sở mà chọn số. Rất thích cách mà nhân viên ở đây đón tiếp rất nhiệt tình và thủ tục check code cũng khá nhanh.
Book ngay 66 nhưng mà em nó kẹt mới xong tour đang ăn nên đợi thêm tầm 10p. Nằm thư giãn tí thì được locker dẫn lên phòng và hướng dẫn tận tình về mấy phòng xông hơi.
Xông được tầm 5p thì bé vào nên dọt ra cho bé nó lau mồ hôi, uống tí nước cho khỏe.
Bé rất vui vẻ chịu bắt chuyện hỏi han, hỏi thăm được vài câu thì bé dắt vào tắm cho mát.
Phải nói là bài tắm bồn thư giãn này bên cơ sở làm rất ưng đã đi vài số và cảm nhận bé tắm rất kĩ và các bài kích thích nhẹ rất tốt, bé đi đường lưỡi xong ngậm luôn thằng em mình, mình cố gắng chống cự nhưng tầm 10p cũng phải chịu thua trong miệng em nó.
Xong bé nó lại lôi ra giường mà đè ra massage khỏe. Bé làm khá bài bản, đủ lực. Tới đoạn nuru thì thế mạnh của em nó phô diễn ngay, nhìn em nó làm bánh mì kẹp xúc xích mà chịu không nổi. Kêu bé nó trườn xuống chăm sóc cho thằng em mình, bé nó lau cột liên tục trong khi tay mình khám phá 2 trái bưởi của bé, quần nhau 1 lúc thì cũng phải out trong sung sướng. Kết thúc một buổi trải nghiệm tuyệt vời.
Đánh giá:
Vòng 1: to, real, săn chắc nha mấy ní
Vòng 2: vừa người nha
Vòng 3: căng to lắm
Vòng 4: Nước nôi lênh láng
Tic: điệp vụ+ nâng onsen 2
Tip: Onsen 2.
Chúc diễn đàn càng phát triển cho ae có sân chơi lớn mạnh

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
148
1,177
2,343
1,314 ₿
Vé Free Onsen
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

• Like
Điểm cảm xúc: Chubeolx

Massage Dubai Cần Thơ

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
90
657
552
0 ₿
Dạ cảm ơn anh ghé Dubai Cần Thơ và đã có buổi trải nghiệm vui vẻ bé ạ. Mong anh sẽ ghé lại nhiều hơn để Dubai Cần Thơ có cơ hội phục vụ anh ạ.Chúc anh sức khỏe và thành công ạ.

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
16
249
132
Cần Thơ
0 ₿
nghe bác nói mà ghiền lần sau ghé chọn bé mới được, bữa ham trãi nghiệm bé mới :8onion38: