Q.1 Chuyện đã lâu nay mới kể em 12 Queen

Lượt xem: 1,200

Junior Magnus

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/4/22
Chủ đề
6
48
34
0 ₿
Lại được tiền bối rủ đi Queen cho mở mang tầm mắt, sương sương mấy chai cọp bạc rồi thẳng tới Queen. Do lúc đó có chương trình km nên mạnh dạn làm luôn onsen 2.

Có nghe về em 12 với skill chết người nên book liền. Trước hết đánh giá csvc đẹp, phòng xông ướt và khô hoạt động ổn áp. Xông cái cho bớt mùi bia, được chút thì em vô. Ui nhìn là thấy cái sự ddcn hiện ra trên em, làm tôi xém không kiềm lòng được.
V1 cam mỹ
V2 cũng có lipid
V3 tương đối đầy vỗ ổn
V4 với tôi là good

Màn onsen thì tui gặp em nóng trong người quá nên tấn công trước, em cũng đâu có vừa trả đòn lại kiểu như hai đấu sĩ quần nhau. Tôi theo bản năng và em cũng thế, các đường quyền đường lưỡi cứ tung ra và pháo trong tui cũng bắn trước chiêu thức và âm thanh hifi đó

Xong tới phần đấm đá, em làm cũng ok đủ lực đủ bài. Quan trọng là phần sau. Ta nói trườn thái nóng ran luôn đường lưỡi kèm theo thứ gì chịu nổi tôi phải mong cho em nó lật mình lại. Rồi tôi mau chóng trả đòn khám phá đủ hết các vòng, mà em nó phối hợp ân ái luôn. Văn vẻ tới đó nên khó mà tả cho kĩ, cuối cùng là tuôn trào pháo hoa. Nói chuyện với em nó cho tới hết giờ, đi ra mà mệt luôn các bác ạ

Tổng kết tic có giảm và tip như chưa giảm. Trải nghiệm thú vị

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and Giàhamzui

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
8
92
30
0 ₿
ngon quá heng, mừng bác sướng trim heng.

• Like
Điểm cảm xúc: Junior Magnus