Điệp Vụ Chuyện đêm 8/3 với bé khủng long 3 đầu 66

Lượt xem: 1,362

zkool09

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/2/22
Chủ đề
13
54
40
0 ₿
Nghe giang hồ đồn bác @Lục A Ka có phát code Điệp Vụ để anh em trải nghiệm nên liền mạo muội nhắn tin xin 1 code để làm nhiệm vụ. Xin làm điệp vụ hôm thứ 6 tuần trước nhưng vẫn không thấy phản hồi nên nhắn tin lại thì được bác LAK cho ngay 1 code check liền trong ngày 8/3
Nghe nói bé 66 có vòng 1 siêu to khổng lồ liền gọi điện cơ sở xem hôm nay bé có làm không để xem thực hư thế nào thì may quá hôm nay bé có làm nên book lịch ngay với cơ sơ.
Đúng giờ phi thẳng xe tới quầy lễ tân để check code (code mình là free vé thái 500k nên thêm 300k up lên vé onsen 1 luôn) bạn lễ tân và nhân viên phục vụ nhiệt tình vui vẻ dắt lên phòng sau vài phút đợi chuẩn bị. Csvc của Dubai thì không phải bàn rồi thơm tho, sạch sẽ.
Thay đồ vào xông hơi được tầm 5p thì bé vào setup chuẩn bị mọi thứ, mình ngồi xông tầm 10p chịu hết nổi nên bước ra đập vào mắt là cặp bưởi siêu to đúng như giang hồ đồn đoán (trước giờ đi chơi lần đầu thấy cặp ngực to đến thế), bé vui vẻ chào hỏi rồi lấy khăn lau người cho khô rồi dắt mình vào tắm.
Massage khỏe: Bé làm bài bản, đủ lực
Massage mệt: Bé dùng cặp bưởi thần thánh trườn thái nuru thì hết bài không còn gì để nói, dùng lưỡi đi từ cổ tới chân rồi vòng lên chăm sóc thằng em mình. Lúc em hành sự thì mình không quên mân mê vòng 1 của em ấy, nhìn ghiền lắm các bác ạ, em bj được 1 lúc mình kêu xoay lại để khám phá v4 của em nó, cầm cự được 10p thì cũng out trong sung sướng, bé nút sạch đến giọt cuối cùng. Do bận việc nên vô cho em tắm lại sạch sẽ rồi chào em hẹn gặp lại em 1 ngày không xa
Đánh giá về bé 66
Thái độ: cực vui vẻ, nói chuyện nhẹ nhàng
v1: 10đ (không thể rời mắt khỏi cặp ngực của em)
v2: 8đ có tí lipit
v3: 9đ to tròn
v4: 9đ cắt tỉa rọn ràng, thơm không mùi
Tổng thiệt hại: code điệp vụ thái + 300k up onsen 1 (tick = tip + bonus thêm cho em mừng ngày 8/3) + 50k cho bạn dẫn phòng nhiệt tình
(Văn chương hơi lủng củng nên các bác thông cảm)
Không quên cám ơn Bác @Lục A Ka vì đã giao nhiệm vụ.

• Like
Điểm cảm xúc: Thichmaxact

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,139
2,258