Gò Vấp Chuyến Du Hành Của Tui

Lượt xem: 928

Đoàn minh tân

Binh Nhì
Bé Tập Massage
Sau những ngày Tham khảo tới lui hôm nay tôi quyết định làm chuyến phiêu lư ký tại GALAXY mà mấy thằng bạn tui cứ rũ rê miết .

Cũng tranh thủ lướt telegam để xin mã cod và check xem bé nào hợp gu mình thích

À à và đây rùi mới vừa lướt qua thấy dáng cô nàng nàng mới toanh lưu check ngay tin nhắn cho cơ sở

Bé 39 còn không anh.Và đợi chờ được rep tin bỗng nge teng và dòng tin bé đang trống đấy anh

Ok 20p anh đến ngay nha

Lên con chiến mã chuẩn bị xuất trận lòng phơi phới...

Vừa đến cổng trời cũng sụp tối."Chào anh trai anh để xe em dắt cho ạ " Ok cảm ơn em

Lên sãnh gặp bạn Lễ Tân quá vui vẻ

" Dạ chào anh ruột"

Ủa tui có em trai khi nào nhở kkkk

Mà thôi em nó vui vẻ ok Thì em nuôi hehe

Em nó tư vấn khá nhiệt tình cũng khá dâm tặc đấy em trai.thì mình có cod giảm thì lụm vé 900 2 phát chứ sợ em ấy ngon quá chưa gì hết bại trận lần đầu chắc chết kkk

Lên phòng không gian choáng thật sự vì lần đầu làm chuyện ấy nên hơi bở ngỡ nha mấy chú kkk _Lại xàm hehe

Tranh thủ xông hơi tí cho máu huyết lưu thông. Phòng xông uớt nhiều hơi xông khá phê, xông khô nóng vira du. Vira xông xong thì bé cũng vào, bé khá xinh, vòng nào ra vòng đó. Bé ân cần lau khô nguời nói vu vơ vài câu chuyện để không khi vui vẻ hơn. Sau khi dâm ba câu chuyện phím bé trút bỏ xiêm y, để lộ ra làn da trắng mịn và dôi núi chập chùng làm tui choáng váng kkk. Rồi tôi và bé vào bồn tắm gội xong thì hôn từ lỗ tay xuống kèm tiếng rên ư a làm tui quéo cả chân tay tiếng chóc chóc Bonus thêm ư và a và chuyện gì đến đã đến bại trận lần đầu .Mình cũng tranh thủ khám phá núi đồi khe suối của tạo hoá ban cho ta kk Sau khi quấn nhau 1 chút trong bồn thì tôi và em lên giuờng làm việc tiếp theo.

Về massage khoẻ bé chắc cũng dầy dặn kinh nghiệm tay chân lưng đầu với mục đích là có súc khoẻ để chiến đấu với bé.Bé thoa dầu massage lên nguời, rồi bắt đầu dùng miệng luỡi hôn khắp cơ thể tôi, rồi lại đưa cặp ngực to tròn đi từng ngóc ngách của tôi. Vòng ba căng đét kèm vòng 4 múp rụp Cà tới lui làm thằng em tui xém out Sau khi chăm sóc thằng em tui suơng suơng vài đuờng luỡi rồi bắt đầu bé dùng dôi môi ngậm lấy và mút lấy mút để Trong lúc đôi môi em làm việc cực lực kèm những tiếng rên làm cho không khí sinh động hoà lẫn tiếng nhạc thuyền du duơng u là trời.Bé nhẹ nghàng leo lên mình tôi mấy bác cũng biết làm gì rồi chứ hả kkk Vòng 4 khá tuyệt cùng nhau đánh vần ư a thì pháo hoa đêm giao thừa đã nỗ kkkk (bé gần như ngậm 100% nhé).

Nằm nghĩ ngơi 1 lát rùi bé tắm lại cho tôi vẫn là câu nói đùa chúng ta lại phải xấp xa nhau anh nhỉ kkk

Và em đưa tôi xuống cảm giác xấp chia xa người tình phút chốc nha mấy bác kkk

Thôi thì ra về thôi nào cảm ơn một buổi tối tuyệt vời cùng bé tại galaxy

Kinh phí

Cod giảm còn :630

Tip :900

Em trai tui :50k (K biết về nói với bà già sao hông lẽ ba mình ẩu vậy cà)

• Like
Điểm cảm xúc: sevendoan

sevendoan

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/2/23
Chủ đề
0
5
0
Huyện Bình chánh
0 ₿
Nge theo lời chú em tui cũng làm một cuộc mạo hiễm đến thăm galaxy
Đúng như lời bác nói đồi núi khe suối của tạo háo rất hùng vĩ bác ạ
Mà sao lần nay đến k thấy cu em trai của bác mà là một bé lễ tân xinh xắn nhở
Bé khá dễ thương...
Các bác đến thử 1 lần cho biết bé 39 đi nào

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
71
484
126
0 ₿
Massage Galaxy chân thành vảm ơn quý khách hàng đã dành thời gian thăm và trải nghiệm dịch vụ Galaxy. Cảm ơn anh đã chia sẻ buổi trải nghiệm cùng bé 39 . Ở Galaxy rẩt nhiều số hót và kỹ năng định cao mời bác trả nghiệm thêm các số khác để cảm nhận được chất lượng dịch vụ của Galaxy. Trân trọng

• Like
Điểm cảm xúc: sevendoan