Gò Vấp chuyến du hí cùng mấy ông anh và bé 19

Lượt xem: 1,051

TiếnDũngBTL

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
12/8/22
Chủ đề
7
14
4
0 ₿
có dịp được mấy ông anh dắt đi khám phá bên này cũng tập tành về viết report cho mấy anh em tham khảo , có sơ xót gì anh em thông cảm ,
mình ghé Galaxy hồi đêm khuya sau chầu nhậu chung với mấy ông anh, sau chầu nhậu người tê tê rồi mấy ổng có dắt đi thử , mình thì ất ơ gà mờ không rành nên các ông ấy setup cho từ đầu đến cuối , ngồi sau xe ông anh chạy vô con hẻm Phan huy ích , gửi xe bên dưới rồi leo lên lầu mới tới được quầy lễ tân, ngồi bàn tán một hồi mấy ổng bảo set cho mình bé 19 ngon lắm, cũng háo hứng theo chân locker lên phòng, trong phòng cũng sạch đẹp, gọn gàng, bồn tắm khá to, locker nhiệt tình hướng dẫn các kiểu rồi đưa quần cho thay mời vô xông hơi, thấy nhiệt tình quá mình cũng hơi ngại nên gửi bạn 50k coi như cám ơn , mình ngồi xông hơi không quen nên ngồi được chút nóng quá chạy ra ngoài luôn, người ướt nhẹp đang ngồi lau mình thì bé đẩy cửa vào thấy mình cười rất tươi rồi chào mình , mình hơi lúng túng 1 lúc mới chào lại , bé thấy mình ngồi cũng tắt phòng xông rồi lại ngồi cùng lau lau hộ mình tình cảm lắm , tranh thủ lúc đang mở nước mình tám với bé một chút, bé còn chủ động mò mình làm mình hơi mắc cỡ vì đó giờ ít đi mát xa lắm, chút sau quen quen một tí mình cũng mò bé lại chút chút rồi bé dẫn đi tắm , vô bé tắm gội cho mình kỹ càng xà bông kỳ cọ các kiểu rồi mới ôm ấp hôn hít nhau , ngực bé to bóp rất đã tay , vừa ôm vừa bóp làm mình chào cờ luôn, bé thấy vậy bảo mình ngồi lên thành bồn đi bé thổi kèn cho, mình vừa bóp vú vừa cho bé thổi phê quá gần out may bé ngừng lại bảo để lên giường bé làm tiếp cho mình .
lên giường bé cũng đấm đấm đá nhiệt tình lắm, bóp tay bóp vai đá nóng đủ bài , vừa làm vừa tám bé hỏi mình bé làm vậy được chưa có cần thêm nữa không chu đáo dễ sợ , sau màn đấm đá thì bé bắt đầu thả dê mình , vuốt ve một hồi thì mình bắt đầu thấy ướt ướt trên lưng rồi cặp ngực bé đè lên phần vai mình chà tới chà lui mình cảm giác như có 2 quả bóng to đang lăn trên người mình vậy phê phê đã đã , lúc chà tới mông bé còn dùng lưỡi liếm làm mình nhột nhột nổi da gà luôn, liếm mông rồi liếm tới đùi làm mình quéo cả người , em bảo lật người lại thì cây gậy của mình nó cứng lun rồi, em liền dùng ngực bánh mì kẹp xúc xích nó sướng quá , rồi em trườn lên nó lấy cô bé chà chà mấy cái sướng tê người , mình chỉ bít nằm im mà hưởng , rồi bé thổi kèn 1 hồi mình cũng hết kềm nổi bắn hết vô miệng em luôn, phê quá phê rồi. Em xin ra làm vệ sinh lại rồi dắt mình tắm táp lại cho sạch sẽ , lên giường nằm ôm em nghỉ ngơi hồi mới đi về , về mà người còn lâng lâng gặp mấy ông anh bên dưới nằm đợi sẵn , mình gửi bé 800k như mấy ổng dặn rồi về, thiệt là sung sướng.
cám ơn mấy anh em đã đọc bài

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii and ZzDragonzZ

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
có mấy ông anh chất lượng ghê =))

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
70
502
129
0 ₿
Chúc mừng anh đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời… Massage Galaxy luôn cảm kết đem đến sự hài lòng tốt nhất cho khách hàng…
Trân trọng cảm ơn bác!

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,275
1,027
31
0 ₿
Tic tip thế nào, số đo 3-4 vòng bác miêu tả nốt cho anh em đỡ tò mò