Q.7 chuyến ghé thăm vội vã với bé 59

Lượt xem: 843

Ronaldo79

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
94
45
0 ₿
Lại được thằng bạn rủ đi mát xa, ngồi đợi tính tiền loay hoay mãi mới chọn sala cho gần chỗ nhậu, chạy xa thì về trễ nên cũng tranh thủ , đến nơi gửi xe xong vô thằng bạn rủ đi vé 1200 mà nhìn đồng hồ trễ quá mà nhà xa nữa nên thôi mình đi vé 500k hẹn nó lần sau đi vé kia.
Lên phòng tranh thủ xông hơi một tí , thấy bé vào mình cũng tranh thủ ra chào thì ôi chao gặp 1 bé nét mặt dịu dàng xinh xắn, cơ thể mảnh mai đúng kiểu mình thích , bé lễ phép chào giới thiệu bé số 59 rồi lấy khăn lau mồ hôi xong dắt mình đi tắm , thời gian lúc này trở thành kẻ thù của mình rồi , tắm xong bảo bé thư giãn luôn vì tin nhắn điện thoại bắt đầu vang lên rồi
bé có đường lưỡi thật sự rất phê, trườn thái kèm đường lưỡi làm mình quéo tay quéo chân, khi bé trườn tới mông thì thằng cu nó dựng dậy lun , hết cách đành lật người lại thì được ngắm cơ thể của bé , kiểu thấy cái body đúng gu khó kiểm soát 2 tay quá, cứ thế mình sờ mó khắp nơi , sờ 1 hồi nghe bé rên làm máu dồn lên não , lúc bé BJ cho mình thì mình dùng tay khám phá khe suối thần thánh , mùa này mưa nên nước cũng dồi dào quá , cứ thế người thổi người móc mà mình lên đỉnh out lun, bé tắm lại cho mình rồi mình cũng vội vã chia tay do thời gian hạn hẹp, ôm bé hun 1 cái rồi hứa lần sau sẽ quay lại thăm bé lâu hơn huhu
thiệt hại : 850 cành cho chuyến ghé thăm vội vã

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
chẹp gặp đúng gu sao ko nâng vé lên cho trọn vẹn hả bác =)) tiếc thế =))

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
Biết đâu lần sau vào em nhớ bác hơn