Q.1 - Chuyện gì xảy ra khi gặp 369 dubai Tân định | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Chuyện gì xảy ra khi gặp 369 dubai Tân định

Lượt xem: 57

Tịch Mịch

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
11
38
36
0 ₿
Hôm nay lên viết bài 69 dubai tân định, thấy ông @duongtien9x còn nhanh hơn.:cuteonion7::cuteonion7:

Đúng là ngày đẹp trời thấy có chương trình combo còn chờ gì nữa, alo cho lễ tân nghe giọng nữ thánh thót, book ngày 1 phòng lúc 15h

Đến nơi các thủ tục như bao chỗ khác , nhanh gọn lẹ và phần quan trọng đã đến, tình anh em có thể xa cách khi chọn mấy bé qua ipad, may sao đến lượt mình thì chọn được bé 69, nhìn hình thì đúng gu mình thích rồi đấy.
Vô phòng thì người nó mệt hay sao ấy quăng người ra nằm phát như ở nhà nó đã gì đâu, nằm được tý thì bé vào , nhìn khá xinh nhưng mà mặt dâm nha, dáng tròn tròn nhìn cưng gì đâu , bé hỏi thăm anh xông hơi chưa thì tui bảo anh đang mệt quá nên không xông, vậy là bé bảo năm sắp xuống bé bóp vai bóp đầu tý thấy đỡ đỡ hơn nhiều rồi, thế bắt đầu ra thay đồ còn bé thì pha nước .:cuteonion41::cuteonion41:
Xong rồi bé nắm tay dân qua bồn tắm, bé tắm khá kỹ và cũng nói chuyện vui vui để tui đỡ buồn, bắt đầu thấy bé thăm dò cơ sở, sờ mó khắp người, còn hôn nhẹ thằng nhỏ mình nữa, phê quá nên cũng tranh thủ nắn nót cặp bưởi của bé. Lạnh quá nên nói bé ra ngoài (thật là sắp out nên kiếm cớ thôi, hihi)
:ami-(40)::ami-(40):
Xong xuôi ra lau người rồi lên bé bắt đầu thư giản luôn. Đúng ý thiệt, chứ tắm xong mà lên đấm đấm thì tuột mod , bé bắt đầu dùng cặp ngực đi và dùng lưỡi kéo từng đường khá là đã , xong bé đỗ cái dầu lên dùng bầu ngực và đôi tay thoa ra rồi trườn trượt , rồi trượt xuống chân, cái cảm giác khi cái núm nó trượt qua khe mông thì đã đã làm sao ấy. sau một hồi thì xoay người lại em bắt đầu bj tui khoái cặp ngực em kéo lên và bú đã đã, em rên khe khẻ rồi bắt đầu bj tiếp một hồi chống trả tui cũng được out phát sung sướng.

Em lau người rồi sau đó lại xoa bóp đầu tui tý đưa tui ra tắm lại. Người giờ khỏe và tỉnh táo hơn , đủ sức phi về.
Thiệt hại:

Tic + Tip: 1400K (combo)

AeRon

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/9/21
Chủ đề
1
52
42
0 ₿
ây dô mừng bác sướng trym ròi nhá

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,891
2,151
0 ₿
Gặp em 69 thì chỉ có bị hấp diêm 6996 thôi hehe

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
222
1,329
630
0 ₿
Dubai Tân Định cảm ơn anh trải đã ghé trải nghiệm dịch cùng bé 369 ạ. Rất mong anh sẽ đồng hành cùng Dubai Tân Định trong những lần thăng hoa kế tiếp nhé hihihii:2onion35: